• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một vài chú Chó Phú Quốc mới xuất hiện tại Hà Nội!

hoangtkv

Active Member
Ông thì có gì tốt đẹp, cũng choảng nhau tơi bời trên diễn đàn rồi còn gì.
Tranh luận trên diễn đàn là công khai và bình đẳng, ai ai cũng có quyền nói nhưng mà nói thế nào đều thể hiện văn hóa của người nói. Tôi tranh cãi dựa trên cái lí của tôi, nếu sai là tôi ghi nhận và ngược lại, còn ông tôi chẳng biết thế nào nhưng mà càng ngày càng bị thiên hạ chửi quá. Không hiểu ông làm gì cùng công ty Nguyễn Hà mà văn hóa lại thua kém thế. Thế nên tốt nhất ông làm 1 bài tạm biệt diễn đàn đi rồi ra lập nick khác. Nhưng lần sau thì nói năng cho mọi người đồng tình một tý nhé.

khuyen_mo

Active Member
Kiểu này lại sắp có thêm cái nick nữa từ bỏ diễn đàn mất thôi! :(( :(( :(( :((

He he, còn lâu mới bỏ, xã hội có trắng có đen, cuộc sống có chính có tà và diễn đàn cũng thế thôi...>:)

aiquan72

Member
Cái loại tạp chủng này thì đoán làm gì cho nhức đầu. Trình độ chú còn gà lắm, muốn học hỏi thì nên có thành ý một chút, đường có hùa theo mấy con ếch ngồi đáy giếng mà hát theo chúng nó.

Tôi đã xem những con chó của chú rồi, không khá hơn cái đám tạp nham mà thằng bạn tôi nó phải tống tháo cho mỗi người một con, kẻ thịt, người nuôi dọn...tóm lại ông bạn cũng nên học thằng bạn tôi đi. Con nào đáng thì nuôi, không đáng thì ... Chắc chú em hiểu tôi nói đến ai chứ.
chỉ có VUA CHÓ hay..CHÓ VUA mớí mạnh mồm như thế này nhỉ

nguyenducminh63

Active Member
Bạn phân tích xem nó lai điểm nào cho anh chị em trên diễn đàn thêm kinh nghiệm nhé:)

nhìn mấy con chó đầu như chó lai lai ý nhỉ!=))=))=))=))=))=))
Diễn đàn này dành cho những người yêu Chó, mèo, chim chóc...bạn thích ăn thịt chó thì đừng nên diễn đàn này nói mà ở nhà bạn có sẵn một con rồi đấy :))

Mấy cho chó ảnh đầu cho vào Chung Vui thịt chó cho nhanh. nhìn vãi hàng.
Đồng ý với ý kiến của bạn black angel nhưng bổ sung rằng em này để đạt chuẩn hoặc tự tin rằng hơn hẳn những chú chó khác thì xách chó ra show sẽ biết:))

Chú này có con chó được vài người khen tý mà đã đi xem thường chó người khác rồi. Đọc cái cm mà bực.......%-(

Truth

toàn là đồng loại với nhau sao các bác cãi cọ om sòm thế. =))

Free

Member
Em nay chac bo den me vang rui vi mau den chiem gan het ban ah. Cho thuog giong cha ma. Co gi ko dung cac bac gop y nhe!

HungDo

Member
Ai cũng là người giỏi cả, cãi nhau, chửi nhau là phong cách có văn hóa của các bác. Vì con chó cãi chửi nhau chẳng ra sao.
Yêu cầu đóng Tocpic, không để đi qua đà mất hay.

hoangtkv

Active Member
Ai cũng là người giỏi cả, cãi nhau, chửi nhau là phong cách có văn hóa của các bác. Vì con chó cãi chửi nhau chẳng ra sao.
Nick của bác này mới mà lời nói đanh quá. Yêu cầu ai đóng topic vậy bác? Topic của người ta đang hay, người nào vào phá đều bị đóng lại thì còn ra gì nữa, có chăng chỉ là xóa bài nói sai chủ đề thôi bác ạ.

centaurus

Member
Ở đâu có tranh luận, ở đó có tiến bộ bác ạ. Nhất là với giống chó mà từ xưa đa số chỉ sống trên đảo PQ trong 1 quần thể bé và bị lai trùng huyết với tỷ lệ cao như chó pq thì rất cần những bài tranh luận để mọi người cùng có 1 cái nhìn khách quan hơn, bản thân em thì đa số chủ chó, ai cũng nghĩ con chó của mình là hay (đơn giản là mỗi con chó đều có 1 tính cách riêng, khi sống cạnh chủ thì chủ cảm nhận đc hết cái hay của nó + với lòng yêu thương con vật nên ta thường bênh vực nó trong suy nghĩ ) nhưng đối với người ngoài thì nhiều khi lại có cái nhìn + góc nhìn khác.

Ở đâu có tranh luận, ở đó có tiến bộ bác ạ. Nhất là với giống chó mà từ xưa đa số chỉ sống trên đảo PQ trong 1 quần thể bé và bị lai trùng huyết với tỷ lệ cao như chó pq thì rất cần những bài tranh luận để mọi người cùng có 1 cái nhìn khách quan hơn, bản thân em thì đa số chủ chó, ai cũng nghĩ con chó của mình là hay (đơn giản là mỗi con chó đều có 1 tính cách riêng, khi sống cạnh chủ thì chủ cảm nhận đc hết cái hay của nó + với lòng yêu thương con vật nên ta thường bênh vực nó trong suy nghĩ ) nhưng đối với người ngoài thì nhiều khi lại có cái nhìn + góc nhìn khác.
Đông ý với quan điểm của bác:)!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mr_trung

Member
chó của các bác đẹp thật, dáng eo thon, ánh má­t tinh nhanh nhìn thoáng qua nh­­­­­­u chó dingo

vanglai213

Active Member
^^ mấy anh pro quá, thì thế em đi hỏi mấy anh vka xem , chắc mấy anh công nhận con chó vện cái chắc lầm à .Nghi ngờ quá:-??:-??:-??

nguyenducminh63

Active Member
Đ nói 2 con vện ở trang đầu tiên à? Con đực được công nhận giống chứ con cái nó có đi thi đâu?

^^ mấy anh pro quá, thì thế em đi hỏi mấy anh vka xem , chắc mấy anh công nhận con chó vện cái chắc lầm à .Nghi ngờ quá:-??:-??:-??

duongphap

Mạn phép đoán chơi nha:chó con giống chó cha màu vàng đen,còn chó mẹ màu đen tuyền....hjhj