• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Thế Hệ đốm Mới đã Ra đời

Đúng 19 giờ đốm đã hạ sinh được 7 em, nhưng chó con to quá nên bị nhộp chết hết 2 em :(:)(( buồn ghê, thôi số 2 em nó trời đã dịnh rồi, còn 5 em, nhưng chưa biết bao nhiêu đực, cái. ngày mai em sẽ đưa hình lên cho các bạn sem, các em no tòan màu trắng.

Tinguyen

Member
Chó Đốm mới sinh ra phải màu trắng chứ?chó nhà bạn đã sinh một lứa rồi mà, chắc là ông chủ trại không có mặt ở đó mà chỉ nghe báo lại nên không biết mấy đực mấy cái?
_sao lại đi quảng cáo ở chữ ký bạn ơi???

hahha, đúng rồi , minh đang đi công tác xa, ở nhà báo vậy thôi, tổng cộng 5 em cái hết. chắc hôm nay chua có hình quá.

rep rom

Bác chụp cái hình nào rõ rõ 1 tí để anh em có thể ngắm ngía mấy nhóc nhà bạn nha!! hihi..thanks for sharing!! :blusshing:

solely

Member
chán quá , em có 1 thằng đốm 1 năm tuổi , cho phối giống free nên chẳng có xu nào để mua 1 em đốm cái cho nó , chị thật happy đó :) chúc mừng chị nghen , em cũng muốn nuôi nhìu chó lắm mà ko có tiền .........

ilovepets

Member
mai mốt lớn chắc quậy lắm đấy. Ủa mà sao nó chưa có đốm nhỉ, toàn màu trắng ko àh?

mr.nguyen

Member
huuuuuuuuuuuuu
đẹp quá ...............
ước gì bạn ấy cho mình một chú.........................................