• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh SN Viepet tại SG, Dogshow7

AQ101

Member
Đúng là miền Nam đi trước về sau cũng có nhiều cái hay các bác nhỉ? Sinh nhật phải có bánh gato mới là sinh nhật chứ!

cám ơn bạn nhiều,mình sẽ dành thì giờ để theo dõi , mong rằng sẽ tham gia được cùng các bạn,thân.

microsort

Member
Anh Kiên ơi . sao em không thấy Jessy vậy ? Nó to quá họ cho vào quán hả ?

Anh Kiên ơi . sao em không thấy Jessy vậy ? Nó to quá họ cho vào quán hả ?
À, tại nó đi thi dogshow 4 ở đó và đã được giải rồi, lần sau khỏi thi nữa, để nhường các bạn khác thi chớ ... :-"

Vậy đây là Dog Show 7 hay Sinh nhật Vietpet ,nhìn hình thấy cái bảng Dog Show 7 bự khủng khiếp còn cái bảng SN vietpet thì chẳng thấy đâu,em kô tham dự hôm ấy nên kô biết nhưng theo em nghĩ Vp là Vp chứ sao lại cáp chung với người ta vậy...chán

VP là gì hả bạn? Theo mình hiểu thì VP là diễn đàn của những người yêu thú cưng VN. Chỉ cần có một cái nick là trở thành thành viên Vietpet, vậy thì chủ nhân của cafe Yesterday & nhà tổ chức Dogshow 7 cũng là thành viên Vietpet vậy (Anh Vũ Phước, nick 151267). Phát bỉểu của votuyentinhyeu không mang tinh thần đoàn kết hợp tác rồi

Đơn giản em chỉ nghĩ sao kô là cái bảng VP to đùng đoàng còn DS7 nhỏ một chút ,VP có hình ảnh riêng của mình chứ bác,có bao giờ nhân vật chính phải nằm ở trang phụ đâu...

BUBBA

Super *********
Đơn giản em chỉ nghĩ sao kô là cái bảng VP to đùng đoàng còn DS7 nhỏ một chút ,VP có hình ảnh riêng của mình chứ bác,có bao giờ nhân vật chính phải nằm ở trang phụ đâu...
Thôi em ạ, không tham gia thì thôi, cần mịa gì đứng ngoài chọc ngoáy, theo anh, với nhân lực vật lực như thế, ta tổ chức được như thế là sự thành công lớn rồi.

LovePanda

khi nào có off thì ai mới dc đi zậy mí bạn? nhìn zui we hà, e cũng mún đi nữa.e ghiền chó lém.hihihi

vinhbe

vui quá à tiếc là em chỉ có 1 con chó nhật thui không biết có được tham gia câu lập bộ không nửa hic hic.

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Các bác trong SG còn có mấy bé bi biểu diễn nữa hả, dễ thương quá
Bác mà thích Dog Show ở Hn tổ chức đc :)) thì e mời hẳn cả đội Thiên Thần ở 1nhà Văn Hoá trình diễn đc ngay bác ạ. :-bd:-bd

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Thèm vào Sài Gòn quá! Năm sau có anh em nào cùng tớ phi vào cùng các bác trong dó không nhỉ?
Chú Cương năm nay mà máu vào thì có chị đây, sẽ máu tham gia vào cùng chú ngay, lên danh sách đi, xem thăm quan trong đấy tnào luôn nhỉ.

Hihi hồi offline này em nhớ ko lầm thì làm ở Yesterday cafe. Lần đó em cũng có tham dự nhưng mà uống cafe ở ngoài chưa là thành vien ở đây với chưa thik chó như bây giờ. Mấy đứa tiếp viên chỉ lo cho phòng trong, còn tụi bạn em với em thì ngồi gần nửa tiếng ko có ai ra phục vụ. Mấy thằng bạn e nói: mịa chó còn sướng hơn người nữa . Lúc ra ngoài thấy con gì đen thui, má ơi con chó gì bự khủng thế (sau này mới biết là Rott). thế là thằng nào thằng nấy đi từ từ ra bãi giữ xe rồi phóng qua Ân Nam. Em mong các bác nào lần sau offline nhớ mang theo rọ mõm cho con Rott hoặc Béc giê nhé, mấy người quen thì ko sao, nhưng khách uống ở ngoài ai cũng ớn.

biyeudau

Dịch giả Vietpet
Cho em thò 1 chân 1 tay vào đăng ký VP TP.HCM nhé. Vì có thể hộ khẩu hai chị em em sẽ phải chuyển vào trong đó rồi. Nếu anh xã ra rước sớm thì vào sớm, ra rước muộn thì vào muộn thôi, hehe.
Mà hội mình trong đó có ai nuôi Beagle không ạ? Em đăng ký kiếm chồng cho bé nhà em ;)