• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh SN Viepet tại SG, Dogshow7

TaiVenh

Active Member
Làm kiểu này ok đó bác Dob ơi. vừa đỡ tốn dung lượng, lại load nhanh. Ai thích hình nào thì click vào đó để xem đúng cỡ ha. Tks.

TaiVenh

Active Member
Em vẫn thích kiểu cũ hơn các bác ah.
Kiểu kia mà load gặp quả Internet ậm ạch thì lâu lắm chú Hải ạ. Với lại thế này để anh em mình còn tiết kiệm dung lượng cho host :D

KimCuong

Active Member
Thèm vào Sài Gòn quá! Năm sau có anh em nào cùng tớ phi vào cùng các bác trong dó không nhỉ?

mình lạc hậu quá, ở SG mà chẳng biết dogshow mở ở đâu ? lúc nào để tham gia..hic..mình cũng là thành viên của hội mà chẳng nắm bắt được gì, thật là uổng phí quá xá...các bạn ơi cho hỏi mình muốn tham gia vào những lễ hội như vầy thì phải liên lạc với bác nào, ở đâu ạ..làm ơn chỉ giúp vì mình rất thích tham gia vào hội nào có các em cún lắm...hy vọng lần sau sẽ có mình cùng tham gia, các bạn nhớ hú dùm cái nhe..cám ơn nhiều lém.

Bạn làm ơn theo dõi thường xuyên mục CLB Offline nhé, sẽ có các thông báo họp mặt, thi chó v.v... Mời bạn cùng tham dự với anh chị em cho vui.:wel: