• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

tra7124119

Member
Tây Ninh còn xa Sg ko anh??
Nhìn mấy em chó í nom ngầu quá, nhg mà vẫn thấy yêu yêu :p
Em đang dành dụm xèng rồi, sẽ tìm 1 em xinh tươi trong thời gian gần nhất :X
Hè này em vào Sg chơi, hỏi trước còn biết đường mà mua bản đồ trước :-j

KHIEMTN

Member
Tây Ninh còn xa Sg ko anh??
Nhìn mấy em chó í nom ngầu quá, nhg mà vẫn thấy yêu yêu :p
Em đang dành dụm xèng rồi, sẽ tìm 1 em xinh tươi trong thời gian gần nhất :X
Hè này em vào Sg chơi, hỏi trước còn biết đường mà mua bản đồ trước :-j

KHIEMTN

Member
Chú Khiêm nổi tiếng quá nên các em có gia đình mới quá nhanh. Chúc mừng chú!
Có lẽ các em nó có gia đình mới nhanh như thế là do các em nó ...đẹp !!! Chứ có khi nổi tiếng cũng chẳng giải quýêt được gì !!! :love struck::love struck::love struck:

sodepmobile.com

Thành thật ...xin lổi bạn !!! Tình hình là chó để bán ngay thì nhà mình đã hết .Khoảng 2 tháng nữa mới có bạn ạ ! Cảm ơn bạn nhiều nhé !!!
Chào anh , mình ở SG , mình đặt anh 1 con nhé , khi nào lấy được anh call mình nhé , mong anh ưu tiên 1 con đẹp , cảm ơn anh :D

số mình là : 0979.79.9999 Thành , mong tin anh

haiqui

Member
Chào anh , mình ở SG , mình đặt anh 1 con nhé , khi nào lấy được anh call mình nhé , mong anh ưu tiên 1 con đẹp , cảm ơn anh :D

số mình là : 0979.79.9999 Thành , mong tin anh
Đúng là số đẹp, Chắc giờ này Bác Khiêm đang căng thẳng để lựa 1 con đẹp cho anh đấy.

Bigboy

Chào anh Khiêm,

Em mới ra nhập VP và ghé thăm trại chó online của anh. Tuy mới chỉ là hình ảnh online nhưng cũng thấy rất hâm mộ. Khi nào anh có baby GSD mới, đẹp để đưa lên "sàn" thì PM em nhé. Mong được ghé thăm anh và gia đình, và đưa một em GSD do chính tay anh lựa về nhà. >:D<

Em Huy - 090 939 1979

bác KHIÊM ơi bác có những chú becgie đẹp thiệt ........... cháu nhìn đã phê rùi!!!!!!!!!!!!!! hôm nào cháu post mấy em nhà cháu chú đánh giá xem nhe![ cháu là thành viên mới của VP] mong bác giup đỡ

T.T.B

Member
Chào các Khiêm, hiện nay trại của bác có đàn GSD nào là con của Max với con cái GSD nhập không hả bác. Mong nhận được tin của bác.

TungJonhs

Chaò anh Khiêm, hôm rồi anh Khiêm có tiễn 1 em GSD naò đó ra sân bay, có noi anh khi naò tới CỘng Hoà thi phone 1 cái để ra coi, lam Tùng leo cây:)

KHIEMTN

Member
Chaò anh Khiêm, hôm rồi anh Khiêm có tiễn 1 em GSD naò đó ra sân bay, có noi anh khi naò tới CỘng Hoà thi phone 1 cái để ra coi, lam Tùng leo cây:)

Thành thật xin lổi bác !!! :praying::praying::praying:
Tình hình là hôm ấy gắp một sự cố nho nhỏ , đi giữa đường mới nhớ là quên mang theo giấy kiểm dịch và sổ sức khoẻ , phải quay về lấy nên xuống tới SG là cận giờ bay , không liên lạc với bác được . Mong bác ...hết sức thông cảm cho em !!! Có gì mai mốt em tạ lổi bác sau bác nhé !!! :):):) Hehehe chưa gặp lần nào mà đã ...được leo cây rồi thì cũng ...hơi máu bác nhỉ !!!

tra7124119

Member
Tây Ninh cách SG một khoảng... bằng với thời gian bay từ HN vào SG em ạ !!! bản đồ thì không cần mua đâu , tới TN điện thoại cho anh là OK !!!
Một khoảng thời gian đấy đi bộ, đi xe đạp hay xe máy hả anh?? :worried:

Một khoảng thời gian đấy đi bộ, đi xe đạp hay xe máy hả anh?? :worried:
:DKhoảng thời gian ấy tương ứng với đường chim đi ôtô :)):))
Chính xác là ::::
ôtô====1h 45'
xe máy=2h 30',tay lái lụa thì...tuỳ:silly:
xe đạp....chưa thử chưa biết
đi bộ.......:party:2h (vì mất 15' đứng bắt ôtô)
=))=))

Bác Khiêm ơi, chó nhà bác toàn chó xịn không hà, em làm sao có thể có được 1 chú đây?
Bạn là người yêu thích chó thực sự thì bác Khiêm sẽ có cách cho bạn bạn cứ từ từ tìm hiểu rồi sẽ biết việc này không vội được.

KHIEMTN

Member
Bác Khiêm ơi, chó nhà bác toàn chó xịn không hà, em làm sao có thể có được 1 chú đây?
Bạn có thể áp dụng thử một trong 3 cách sau đây . Khi cần có thể làm luôn 3 cách một lượt !!!
- Mua
- Lên Tây Ninh , chuốt rượu cho "hắn" say rồi ....cướp chó !!!
- Bảo "hắn " tặng !!! Khi "hắn" nổi hứng , cái này cũng có thể !!! ( Nhưng trước giờ "hắn " chưa nổi hứng bao giờ !!! )
:love struck::love struck::love struck::):):)

KHIEMTN

Member
Chào các Khiêm, hiện nay trại của bác có đàn GSD nào là con của Max với con cái GSD nhập không hả bác. Mong nhận được tin của bác.
Đơn đặt hàng này hiện nay chưa thể thực hiện được bác ạ !!! Mong bác hết sức thông cảm nhé !!! nhưng cũng không lâu bác ạ , có một loạt em chó nhập sắp sữa lên giống bác ạ . Thân !!!

chia se ban be

em cái đó 3 ngàn đô phải không bác .(biết vậy em lấy luôn cả con cái cho anh ngồi đó mà chờ thời luôn )em có thằng bạn nó mang về 3 em gsd cái nghe nói cực đẹp .mai em sẽ di coi (29/4)và 1 chú đực đẹp nhưng tai bi sụp nên nó mới bán giá rẽ .để mai em xem nếu nó đẹp thiệt thì em sẽ lấy nó về dưỡng lại .anh có hứng kô lên đi xem cùng em nhỡ vớt được 1 em ưng ý thì sao

- Lên Tây Ninh , chuốc rượu cho "hắn" say rồi ....cướp chó !!!

:love struck::love struck::love struck::):):)
Đã rất rất nhiều người thực hiện theo cách này nhưng kết quả...=))toàn xỉn trước chủ nhà^:)^^:)^
Tốt nhất là cứ như bác ấy chỉ dẫn,thực hiện cả ba cách cùng một lúc:)):))

white_wolf

Bác Khiêm ơi, cho e xin số đt của bác đi,vì e muốn xuống chỗ bác để tham quan và e muốn có 1 em GSD lắm.

Status
Không mở trả lời sau này.