• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một số hình ảnh GSD KHiêm Tây Ninh

Status
Không mở trả lời sau này.

liensapa

Member
"Làm trai cho đáng nên trai" Làm trang trại GSD đáng trang trại Bác khiêm ơiiiii.bái phục...bái phuc.

markquang

wá đẹp lun,bít chừng nào mới có 1 con,em xuống tham quan thôi dc ko mấy anh?

anh_hanam

Member
Một con giống GSD baâ giờ khoảng bao nhiêu tiền hả các bác. Em cũng muốn nuôi một con nhưng không biết khoảng bao nhiêu tiền để chuẩn bị nữa. Bác Khiêm Tây Ninh chỉ giúp em với

KHIEMTN

Member
Đầu tiên là chân thành cảm ơn Mr Bubba đã bỏ công chữa cháy cho mình lô ảnh !!! Mong bác ...tiếp tục phát huy !!!:-bd
Kế tiếp cho mình sorry các bác vì chậm gởi hình ảnh và chậm trả lời các bác !!! Mình bận quá !!! ^:)^
@ markquang : Rất hân hạnh được tiếp đón bạn và tất cả anh em yêu GSD ở mọi miền và ...mọi quốc gia !!! ( Mình nói nhỏ để bạn khỏi ngại là mình có một số ...mối , hể khi nào buồn là ...phi ngay lên mình ...chén trà chén rượu vô tư với nhau !!! ) =))
@ anh_hanam : Theo mình thì một con GSD con trông ...được , trên 2,5 tháng tuổi sẽ có giá dao động từ 5 triệu đến ...15 triệu ! Tùy theo con , tùy theo người bán và ...tùy theo người mua nữa !!! Và cũng có khi mình có con chó đẹp mà cũng chẳng tốn đồng nào !!! :nerd:
@ zZzbabyghostzZz : Cảm ơn bác đã và đang ...ủm hộ !!! Mong rằng bác ...sẽ tiếp tục ủm hộ phong trào GSD ở Việt Nam !!! >:D<

Hì hì tình hình là rất tình hình,cho dù có bận đến đâu ,thế nào thì đ/c cũng phải update ảnh cho bà con đỡ thèm chứ đ/c KHờ ơi....hihihi

moceva

Member
trời ạ! Em không rành về GSD lắm nhưng nhìn trại của bác em bó tay, bó chân, bó toàn thân luôn bác ơi! Hoành tráng khủng khiếp!!!

KHIEMTN

Member
Hehehe!!! Cảm ơn HMông và các bác ủng hộ .
Thực ra , mọi việc cũng không có gì ...to tát lắm các bác ạ ! Chó thì cũng có con đẹp , con xấu .Nhìn hình thế chứ có khi thấy tận mắt rồi các bác lại nghĩ khác !!! :love struck:
Về việc sở hữu một con chó GSD đẹp , mình thấy cũng không đến nổi ...nhiêu khê như mọi người tưởng . Có ai nỡ để khách hàng ( làThượng đế !!!) ở xa đến vừa tốn công vừa tốn sức vừa tốn tiền mà ra về không vui bao giờ !!! Cái quan trọng là mình đến với nhau bằng cái tình , cái nghĩa . Tiền chỉ là thước đo mang tính tượng trưng phải không các bác ??? Hơn nữa , ngoài mình , còn có rất nhiều người chó chó đẹp : Anh Hùng Hà Nội , Anh Trung AC , Anh Ảnh Hưng Yên , các bác Hải Phòng , Anh Long Đà Lạt ... Các bác cứ thoả thích chọn lựa !!!
Thú thật với các bác ,một khoảng thời gian rất dài , chó nhà mình sinh ra không thể đủ để đáp ứng hết nhu cầu của anh em yêu mến GSD . Đó cũng là lý do mình thường không post ảnh chó con cho các bác xem . Cho mình ghi ở đây một lời cảm tạ chân tình . Hiện nay mình đang làm trại mới , có lẽ sẽ ngon lành hơn . Và mình cũng đang tăng cường thêm những cổ máy trẻ - khoẻ để có thể đáp ứng đầy đủ " Thịnh tình của quý khách !!! " với một tinh thần và giá cả hết sức ... Việt Pet !!!

KHIEMTN

Member
Thì xa mới ...quý chứ !!! Xa mới vui !!! Càng xa càng vui !!!
Đi máy bay vô tư bác ạ ! Hình như Viet NAm airline mình đuợc mang theo hành lý miễn phí tới 30 kg lận . Vô tư !!!!

bác KhiemTN ơi nêu anh em Lai Châu đáp máy bay vào đó liêu phải mất mấy ngày nhỉ và đi như thế nào để anh em còn sắp xếp vào thăm nhà bác và rinh 1 chú về làm giống đây

KHIEMTN

Member
Đơn giản thôi bác ạ !!! Từ Hà Nội vào TP Hồ Chí Minh mất 1h45' bay . Thêm 1'45' ngồi xe từ TP Hồ Chí Minh lên Tây Ninh .
Mấy ngày còn lại anh em mình bù khú với nhau khi nào đã thì ...về !!!! ( Chú Sói Đồng Hoang cũng làm thế khi vào ẳm ra mấy em săn Tây Ninh !!! )
Đơn giản thế thôi !!!!

KHIEMTN

Member
khanhtungbk :Ảnh 2 chú cún trên là con của MAX àh anh Khiêm?

Hai em này cũng chưa phải là con của ku Max bác ạ !!! Hìhì !! Hiện thời Con của Max chưa có cơ hội online cho " bằng chị bằng em " !!! ;;);;);;)

Vladavia

Member
Anh Khiêm ơi, ra tết làm chuyến du xuân Bắc tiến đi. Anh em ngoài này đang có dự định hay lắm.

KHIEMTN

Member
Hơi bị máu nhỉ ??? Mà tại sao không ??? Không chừng tìm một em săn HMông về lai với săn Tây Ninh xem nó leo núi có giỏi hơn không !!!

Vladavia

Member
Ý kiến hay đấy anh ơi, nó hoặc sẽ hội tụ được tất cả những tố chất tuỵêt vời nhất của cả 2 loài, hoặc nó sẽ là giống chó...Mông Ninh :)):))

KHIEMTN

Member
OK, ăn tết xong em sẽ bố trí bay vào đó.
Khi đi tay khoáng ba lô
Khi về em cắp BSG mang về
Nhiệt liệt chào đón các bác vào Tây Ninh . Nếu bác vào được ngay sau tết em sẽ mời các bác ...ăn tết muộn !!! Bác sắp lịch chừa khoản thời gian từ 20-2 đến 5-3 dùm em . Đoạn đó em kín lịch rùi , không có ở nhà !!! Ngoài khoản thời gian đó , anh em mình vô tư !!! Welcome !!!

Status
Không mở trả lời sau này.