• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Số Hình Ảnh offline VPBN 07/07/12

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Xin chân thành cảm ơn a Hoàng! a đã ủng hộ và luôn có ý kiến giúp đỡ vietpet bắc ninh vì sự phát triển chung của diễn đàn.
to: Dũng và Cường, việc a Hoàng nhắc nhở là đúng đấy,vì 2 em vi phạm quy định chứ không có ý gì đâu, mình sai thì BQT mới có ý kiến.
*chắc em biết phải làm gì rồi chứ.OK?

ace mình nên suy nghĩ lại. đừng làm mất hình ảnh đẹp của petbn một clb mới thành lập.bao nhiêu công sức,bao tấm lòng nhiệt huyết để có một sân chơi lành mạnh này.ace luôn cố gắng để sân chơi này thực sự luôn phát triển, lành mạnh.thì hãy chung tay vào............bắt đầu kể cả về câu từ,bài viết...vv...8->8->8->8->8->8->

cuongmau

Member
Sonzin & pham tuan dai : các anh là anh nên nói thì em nghe thôi. Chứ còn các anh cứ đọc bài viết của em thì các anh biết em viết là hoàn toàn có ý tốt mà lại dọa ban nick của em đưa em ra làm gương để đe dọa mọi người như thế à.

Sonzin & pham tuan dai : các anh là anh nên nói thì em nghe thôi. Chứ còn các anh cứ đọc bài viết của em thì các anh biết em viết là hoàn toàn có ý tốt mà lại dọa ban nick của em đưa em ra làm gương để đe dọa mọi người như thế à.
nguôi giận nào.hoàng nhắc nhở chung thôi mà.nếu sai thì mình sửa, không sai mình có ý kiến lại em à.vì cái chung thôi mà em. anh cũng có lần bị nhắc nhở như em vậy. có gì đâu. chiều nên hồ nhé. hi:p:p:p

hieuqua_bn

Member
đúng là bài viết vs Dũng là có ý khuyên bảo nó,nhưng những bài trước,dúng là có bài viết sai thật,bị nhắc là vì cái chung chứ có gì đâu,bỏ qua đi.

hieuqua_bn

Member
to anh Đại: ko thấy anh ý kiến ý cò gì về việc em đang làm đâu đấy,đừng để em ko cho a say nhé,tự giác đi :))

to anh Đại: ko thấy anh ý kiến ý cò gì về việc em đang làm đâu đấy,đừng để em ko cho a say nhé,tự giác đi :))
anh vẫn theo dõi việc của chú thường xuyên mà.những việc làm xuất phát từ tình người có nghĩa cử cao đẹp sẽ luôn được mọi người ủng hộ. đây cũng là hình ảnh đẹp của pet bn . rất cần sự chung tay của các thành viên...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

hieuqua_bn

Member
anh vẫn theo dõi việc của chú thường xuyên mà.những việc làm xuất phát từ tình người có nghĩa cử cao đẹp sẽ luôn được mọi người ủng hộ. đây cũng là hình ảnh đẹp của pet bn . rất cần sự chung tay của các thành viên...>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
thế mà a cứ để em phải nhắc =))=))=)) a cứ say tiếp đi :*

sonzin

đã có lịch offline tháng 8 ACE sang tham hảo nhé!

sonzin

xin cáo lỗi với ace. vì điều kiện đặc biệi, buổi ofline định kỳ sẽ lùi lại một chút, vì một số ace bận việc, mong muốn lùi thời gian lại để buổi ofline có mặt đông đủ hơn .khi có lịch mới ban liên lạc sẽ thông báo cho ace sau nhé. ..................................:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

tháng 8 ace bận không off được.tháng 9 mong ban liên lạc.họp bàn đưa lịch sinh hoạt tháng 9 lên cho ace gặp mặt giao lưu.tháng 8 có sinh hoạt được đâu mà có 1 số ace vào lịch,thông báo off tháng 8 sinh hoạt..................................buồn.........x-(x-(x-(x-(