• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một ngày 11 chú Phú Quốc ra đời

thaytam_dt

bạn ơi có chia bớt vài con nuôi được không ?

Chúc mừng bạn có 11 thành viên mới nhe/ nếu có chia thì chia mình 2 con với.

sonndhn

Member
Ảnh mình chụp mấy chú cún nhỏ tròn 1 tháng chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

sonndhn

Member
Đây là hình ảnh cuối cùng những chú Phú Quốc này còn ở với nhau đã được 45 ngày tuổi nặng 3.2 kg đã có một số em về chủ mới nay mai sẽ xa nhau nốt.

TopazloveSu

Chúc mừng bạn nhé !!! Ngàn lới tốt lành dành cho đàn chó dễ thương của bạn .

thancau

Member
bác ở chỗ nào lý nhân vậy! Quê ngoại em cũng lý nhân nè
Em tăm đàn PQ rùi nhá có DK em qua " sờ nắn " các bé

thancau

Member
bác chủ ơi bác ở đâu trong huyện lý nhân vậy nói cho em để mai em sang " sờ nắn " các cháu

sonndhn

Member
Minh à lâu quá Chú cũng không vào diễn đàn nên không có hồi âm cho Minh con Vện của Chú theo chủ mới lên Sóc Sơn đã đẻ 9 con bây giờ chắc không còn nữa vì phải được 3 tháng tuổi rồi.Con mẹ ở nhà chú vẫn cách ly có lẽ năm nay mới cho sinh tiếp,cụ thể thế nào sẽ thông tin tiếp.

nguyenducminh63

Active Member
Minh à lâu quá Chú cũng không vào diễn đàn nên không có hồi âm cho Minh con Vện của Chú theo chủ mới lên Sóc Sơn đã đẻ 9 con bây giờ chắc không còn nữa vì phải được 3 tháng tuổi rồi.Con mẹ ở nhà chú vẫn cách ly có lẽ năm nay mới cho sinh tiếp,cụ thể thế nào sẽ thông tin tiếp.
Dạ vâng, có gì mới thì chú cho cháu ít thông tin nhé. Rất mong chó mẹ mau mang bầu để cháu đặt hàng 1 bé :D