• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một lứa foxsoc chào đời

foxsoc_trang

Active Member
Hôm qua 28/1/2013 Bông mẹ lại sinh ra được 4 bé foxsoc con 1 bé đực 3 bé cái các bạn à.Mấy hôm nữa rảnh mình sẽ đăng ảnh các bé lên khoe mọi người.

soul

Member
chúc mừng e nhé . lucky nhà a cũng mới lấy giống được 1 tuần . mong là e nó sẽ giống mẹ được 4 baby thì tốt quá 8->

foxsoc_trang

Active Member
chúc mừng e nhé . lucky nhà a cũng mới lấy giống được 1 tuần . mong là e nó sẽ giống mẹ được 4 baby thì tốt quá 8->
Cảm ơn anh.Mong bé Lucky cũng mắn như mẹ nó.>:D<>:D<>:D<

soul

Member
Cảm ơn anh.Mong bé Lucky cũng mắn như mẹ nó.>:D<>:D<>:D<
thank e nhưng con hâm nhà a được có 2.4kg hôm nay bế thấy nặng lên chút chắc được tầm 2.5 đến 2.6 e đực mầu vàng kem " gần sang màu phấn hồng " nặng có 2.7kg a lấy giống được 1 tuần rồi vẫn đang theo dõi e nó . a sợ nó bé quá phải đẻ mổ . mặc dù cho e ăn nhiệt tình gần đầy 1 bát con mà e nó vẫn bé tẹo ko ép kg từ lần e nó gặp lại mẹ cho đến bây giờ :(. mong sớm được thấy đàn e của e nó . mấy hôm nữa a rỗi qua chơi nhé . cho a gủi lời hỏi thăm đến bố mẹ e nhé

foxsoc_trang

Active Member

Đây là ảnh mẹ con nhà Bông chụp ngày 5/2 các bé đã được 8 ngày tuổi rồi.:-*:-*:-*

foxsoc_trang

Active Member
thank e nhưng con hâm nhà a được có 2.4kg hôm nay bế thấy nặng lên chút chắc được tầm 2.5 đến 2.6 e đực mầu vàng kem " gần sang màu phấn hồng " nặng có 2.7kg a lấy giống được 1 tuần rồi vẫn đang theo dõi e nó . a sợ nó bé quá phải đẻ mổ . mặc dù cho e ăn nhiệt tình gần đầy 1 bát con mà e nó vẫn bé tẹo ko ép kg từ lần e nó gặp lại mẹ cho đến bây giờ :(. mong sớm được thấy đàn e của e nó . mấy hôm nữa a rỗi qua chơi nhé . cho a gủi lời hỏi thăm đến bố mẹ e nhé
Lúc nào rảnh mời anh qua nhà em chơi nhé.

soul

Member
chắc chắn rồi e dùng số nào vậy a qua tới nơi a gọi xuống đón a nhé . ah mà mẹ bông đẻ thường hay đẻ mổ vậy . a ko thể mang e nó đến thăm mẹ bông được vì em ý mới lấy giống được có 1 tuần thôi . đàn em đáng yêu quá chúc mấy mẹ con nhà bông mạnh khỏe chóng lớn nhé >:D<

foxsoc_trang

Active Member
chắc chắn rồi e dùng số nào vậy a qua tới nơi a gọi xuống đón a nhé . ah mà mẹ bông đẻ thường hay đẻ mổ vậy . a ko thể mang e nó đến thăm mẹ bông được vì em ý mới lấy giống được có 1 tuần thôi . đàn em đáng yêu quá chúc mấy mẹ con nhà bông mạnh khỏe chóng lớn nhé >:D<
Anh cứ gọi vào số cũ.Con Bông nó đẻ thường anh à,đẻ dễ lắm.

huhu,bác nào cũng có chó dễ thương ,rẻ tiền.còn em thì ba em sợ đủ thứ huhuhuhu

ko dc nui chó

soul

Member
nhanh vậy e . các bé được bao ngày rồi vậy . có 1 bé xù nhất đàn chắc e nó là đực rồi :)

nhancachsong12

bài đăng rất tốt, rất hữu ích .Chúc bạn 1 ngày làm việc hiệu quả. Hi vọng bạn tiếp tục chia sẻ thêm cho diễn đàn