• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một lô xích xông...

Cún Mèo

Member
Mỗi tuần, chỉ tiêu nhà tớ là đưa các bé đi chơi 1 lần:

Và đây là một số bức ảnh của mấy đứa nhóc nhà tớ..

Cún Mèo

Member
Tớ- Lucky!!!

Em Lucy của tớ trốn trong hoa đấy:

Mến tặng các bạn yêu mèo nhân dịp đầu năm mới nhé!!!

hana04nt

Member
Hahaha chị P ơi thằng Lucky nó có em bé mấy tháng rồi thế ạ? Trộm vía mẹ P mát tay thế không biết. Nhìn chỉ muốn cắn cho 1 nhát vào bụng thôi. Trông Lucky ra ngoài có vẻ không mạnh dạn như Lucy nhỉ. Chị có bí quyết gì chăm các cháu bảo em với

matsat

Member
Trời ơi , không ngờ bé lucy lớn nhanh đến vậy , yêu quá cơ , nếu con bé nó không chê chị cho con Vàng nhà em nó làm bạn trai của bé lucy nhé :)):)):)) . Nói đùa thế thôi chứ cu Vàng thành công công rồi nên chả dám mơ gái đẹp nữa , hehe . Mà chị phải giảm cân cho Lucky đi chứ cứ đà này là nó sắp đẻ rồi đấy :D . Chúc hai đứa và chủ của tụi nó luôn mạnh khỏe , xinh đẹp :)

ashita

Dịch giả Vietpet
lucy trộm vía lớn gần bằng anh lucky rồi kìa. kucky nhà chị P dạo này thon thả hơn rồi đấy

à méo

Member
Ui chu choa ơi! Ảnh đẹp chóa! Chẹp chóa!!!
Em Lucky dạo này cũng chịu "vận động" rồi đấy nhỉ!?^^ Thằng cu đấy càng ngày nom càng phát tướng dễ sợ!

mymyanh

Member
Em thích xem hình của mèo nhà chị Pumkin lắm!Lucy lớn ghê chị ha?Lucky thì vẫn "bệ vệ" như ngày nào..hi hi...Chị up thêm hình cho cả nhà cùng coi với chị ^^.

Cún Mèo

Member
Hai đứa nhóc nhận được nhiều lời khen của cả nhà quá...

Cảm ơn các chị, các anh & các em yêu mèo nhé!!

Tuần này các bé lại đi chơi, phải rắp tâm chụp mấy cái ảnh tử tế mới được...

wow....bạn ơi bạn có con mèo xinh quá....mèo bạn bao nhiêu tuổi rồi và là mèo cái hay mèo đực vậy...tớ có có em mèo trắng tinh giống batư hơn 4 tháng tuổi..nếu mèo bạn là mèo đực thì sau này có thể phối giống với mèo nhà tớ được không?

Cún Mèo

Member
Mèo Lucy (trắng xám) của tớ là mèo cái, nên rất tiếc không thể giúp bạn được...

Mèo Lucky (trắng vàng) của tớ là mèo đực nhưng mình fixed em ấy rồi, nên em ấy cũng không có khả năng giúp mèo nhà bạn được đâu...

Nếu mèo của bạn là mèo Ba tư thì bạn tìm mèo ba tư để làm bạn với nó, như vậy sẽ có những em ba tư thuần chủng, đẹp hơn bạn à...

mèo nhà anh chị béo ú xinh nhỉ , mèo của em hơn 3 tháng thôi , nghịch lắm :D mong là lớn cũng béo đẹp