• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một em lab cái trưởng thành sắp sinh sản

chocolate79

Giới thiệu với các bạn, em gái này được 2 tuổi, chưa sinh sản lần nào, chắc khoảng 1 tháng nữa thôi sẽ tới kỳ...of em nó, mình cũng có nuôi 1 em đực cùng màu chocolate luôn nên việc cho "yêu" cũng dễ dàng. Nhưng mà cũng rất lo và băn khoăn vì chưa nuôi cún sinh sản lần nào, cũng không có thời gian nhiều vì phải đi làm, các bạn tư vấn giúp có nên cho em nó sinh k? Hay có bạn nào có ý kiến hay ví dụ như đem em nó về nuôi rồi cho sinh luôn, mình cùng nhau "hưởng thụ" chó con. hehehe.

Hình of em nó nè:

chocolate79

Mấy bạn chặt chém em nó thoải mái nhe, đừng chặt "cô bé" ngồi gần nó, tội nghiệp.

nvd_nz

Con này lông đẹp ghê. Tớ cũng có 1 con lab cái như vậy, cũng 2 tuổi, vừa đẻ được 6 em chó con, 5 ngày rồi :D
Nuôi nó đẻ không khác gì nuôi lúc bình thường đâu mà. Chỉ có lúc sắp đẻ thì lưu ý chút thôi cho đàn chó con không vấn đề gì. Bạn có chó đực tốt quá rồi còn gì.

nguyenchaulinh

neu ban co ca cho duc va cai thi tot qua con gi nua,nuoi cho no de cung don gian thoi,chu y cham soc cho me. cho toi khi no sinh.ban se co dan cho con khoe manh ngay thoi ma.

S

semi282

Guest
Em nhà bạn nhìn lông mượt thích thế . Ku nhà mình lông cứ bị xơ xác ý, làm thế nào giờ? :(

tra7124119

Member
Lúc em nó mang bầu rồi sinh con tuy có vất vả thật, nhưng lúc chăm cho tụi nó thì thấy vui và hạnh phúc lắm :D
Chăm bà bầu này không đến mức quá cầu kỳ đâu, chỉ cần chú ý cung cấp dinh dưỡng đầy đủ, hoạt động nhẹ nhàng là được mà
Lúc nó sinh xong, nhìn lũ con lít nhít bạn sẽ thấy thật là bõ công chăm nom lắm :D

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Giới thiệu với các bạn, em gái này được 2 tuổi, chưa sinh sản lần nào, chắc khoảng 1 tháng nữa thôi sẽ tới kỳ...of em nó, mình cũng có nuôi 1 em đực cùng màu chocolate luôn nên việc cho "yêu" cũng dễ dàng. Nhưng mà cũng rất lo và băn khoăn vì chưa nuôi cún sinh sản lần nào, cũng không có thời gian nhiều vì phải đi làm, các bạn tư vấn giúp có nên cho em nó sinh k? Hay có bạn nào có ý kiến hay ví dụ như đem em nó về nuôi rồi cho sinh luôn, mình cùng nhau "hưởng thụ" chó con. hehehe.

Hình of em nó nè:

Đẹp lắm ,chocolate79 nên cho nó đẻ đi tuổi này là phù hợp rồi .

nlktno1

Em kết nhất mấy em màu này nhìn dễ thương cực :D. Đang có nhu cầu kiếm 1 em về nuôi bạn nào có mấy em màu nâu hú mình phát nhé . Giá nhẹ nhẹ thôi, tại mới 11 hok đủ đạn chơi chó khủng :D

labbie

Bạn ơi, cún đã có bầu chưa thế :p Mẹ cún đẹp quá. Đàn cún con nhất định là đáng yêu lắm:)

coffee12

Bạn ơi, khi nào có cún con cho mình muốn mua có được không, 2 bé con nhà mình thích mấy em như thế này.

nqd123

Member
xin lỗi chủ thớt nhé!
Gửi bạn coffee12: bạn gọi theo số 01695329555 gặp anh Lâm (anh vợ mình) hiện đang có một bé lab mầu này được gần 4 tháng (giá tự đặt là 4tr nhưng bạn có thể trả giá thoải mái).
Cảm ơn chủ thớt nhé!

mrailen

Member
các ace nuôi chó mà lông mượt quá,hix đến em phải cho thằng cu nhà em đi chăm sóc da thôi,:-ss