• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một chuyến dã ngoại Củ Chi

bevy2002

Member
Vài hình ảnh kỉ niệm tại VN Rottweiler và RAGING Rottweiler
Đây là "người mẫu" Tas of VN Rottweiler:

Còn đây là "hoàng tử" Sheldon of RAGING Rottweiler:

Chân thành cám ơn hai trại chủ đã nhiệt tình đón tiếp!!!

kieukhanh

Member
Anh Mỹ làm hướng dẫn viên du lịch về có thở oxy không hôm nay mới post hình vậy?

bevy2002

Member
Anh Mỹ làm hướng dẫn viên du lịch về có thở oxy không hôm nay mới post hình vậy?
Hôm bữa Khôi chiến đấu với Kim Cương đến bao giờ mà a thấy 4 giờ sáng mà còn viết bài ?

Anh chị cám ơn Tùng về mấy tấm hình , hẹn gặp lại sau nhé!

kieukhanh

Member
Hôm bữa Khôi chiến đấu với Kim Cương đến bao giờ mà a thấy 4 giờ sáng mà còn viết bài ?
Cũng tầm 2-3h gì đó anh,có dịp tâm sự chân tình quá nói hoài không hết chuyện.

Tas of VN Rottweiler
Quá ngầu , Quá khủng , Nhìn mà thèm ơi là thèm ..........Chúc mừng các bác nhé
Ngưỡng mộ quá

Chó đẹp quá:)
Ước j..........8->8->8-> (50kt).................................................................

_DucPham_

Vietpet sponsor
Hình chụp đẹp thế này chắc là chủ trại chụp rồi ^_^,thần thái của Tas tốt thật,còn Sheldon đợt này hơi gầy thì phải.

Nhìn đẹp quá bác ơi, chúc mừng nhé. Tas đã có sản phẩm chưa bác. mong chờ lắm đó. chúc mừng các bác.

bevy2002

Member
Cám ơn các bạn nhưng mình chỉ được ''chụp ké'' với 2''người mẫu'' này thôi ,hi..mình đã có những giây phút thật thú vị bên Tas và Sheldon...Các''công tử'' này đã có''vợ'' rồi. Các nàng đang xếp hàng dài chờ''tới lượt'' đấy.

nguyenmaiphuquy

Active Member
Đi show hình cún người,còn cún nhà thì ít lên sàn vậy anh chị ơi,hihi.Honey đẹp lắm anh chị thường xuyên cho em nó lên diễn đàn nha.Rất quý tinh thần yêu cún của anh chị.

bevy2002

Member
Đi show hình cún người,còn cún nhà thì ít lên sàn vậy anh chị ơi,hihi.Honey đẹp lắm anh chị thường xuyên cho em nó lên diễn đàn nha.Rất quý tinh thần yêu cún của anh chị.
Hôm rồi có dịp đi dã ngoại Củ Chi sẳn tiện ghé làm vài kiểu để thỏa lòng đam mê.he...he.. Còn Quí kỳ này mà vô mánh nhớ thông báo để a còn chúc mừng nữa nhé. Chúc e gặp nhiều may mắn

KimCuong

Active Member
Hôm rồi có dịp đi dã ngoại Củ Chi sẳn tiện ghé làm vài kiểu để thỏa lòng đam mê.he...he.. Còn Quí kỳ này mà vô mánh nhớ thông báo để a còn chúc mừng nữa nhé. Chúc e gặp nhiều may mắn
Em cũng mong được gặp lại anh, à quên cả chị nữa nha. 8-> Lần sau thì em sẽ không tách đôi nữa, chứ không thấy anh về bị tím sườn thì tội nghiệp lắm, tất cả là tại chú KC thôi. =))

kieukhanh

Member
Anh KC còn dìm hàng đến bao giờ cho anh em thưởng thức đây?Súng Canon bắn rồi cho anh em thu thập vỏ đạn đi chứ 8->

KimCuong

Active Member
Anh KC còn dìm hàng đến bao giờ cho anh em thưởng thức đây?Súng Canon bắn rồi cho anh em thu thập vỏ đạn đi chứ 8->
Có đây ông em, từ hôm ra đến giờ vẫn còn ngất ngây con gà tây nên giờ mới định thần lại được để ngồi đếm vỏ đạn giấy đó nha. :))

Xin gửi tới anh em một số hình ảnh nhân một chuyến công tác tại TP. HCM, KC được gặp nhiều anh em SRC nhé.

Đầu tiên là hình ảnh của một ông bạn và một ông anh bụng to hơn KC. =))

Trại chủ An daugagiamem sắm món này giúp VKA. ;)

KimCuong

Active Member
Tiếp theo KC được diện kiến bậc nhất cao thủ về chăm sóc Rottweiler của SRC, Rỗ hoa tiên sinh DoanhCauSon và Bụng to tiên sinh Nguyễn Trường Sơn. :-o ;;) 8-> <:p

KimCuong

Active Member
Tại nhà anh, KC được giới thiệu tới em Rott đầy tiềm năng mà lâu nay Rỗ hoa tiên sinh vẫn đang ém hàng. :D

Và cũng thật bất ngờ như 2 huynh đệ lâu ngày gặp mặt, KC vừa được thử trình độ cũng như kiến thức của anh Doanh, lại vừa được thử đẳng cấp nâng lên đặt xuống với bậc nhất cao thủ này. >:D<​

KimCuong

Active Member
Chuyến đi này có quá nhiều kỷ niệm đối với KC, xin chân thành cảm ơn chú Chính Alaska, anh Sơn ly_giang, anh Doanh, anh Sơn Nguyễn, anh Mỹ, bạn An, bạn Tài, em Trung 2t3c, em Khôi, em Đạt, em Tùng lò gạch và nhiều các anh em khác nữa.

Tungu

Member
sao không thấy có hình em nhỉ..chán cãi lão KC này thật..lần sau vào là biết tay đấy nhé

BR