• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi ngừoi đánh giá giúp cháu em rot 10thang tuoi

kun

Member
Cháu Năm nay 18t.cháu rất tk chó các laọi luôn.như phú quốc và pit vì tk chọi nhau.nhưng rot là chau kết nhà có 2em 1 em 2,5thang và em nay 10thang rồi Nhà ở từ Liêm.ah.tim mãi mà ở đâu ko co câu lạc bộ rot nào chán.mong mọi ngừoi nhận xét giúp em rot ah thanks all

tuansilk

Vietpet sponsor
Cháu Năm nay 18t.cháu rất tk chó các laọi luôn.như phú quốc và pit vì tk chọi nhau.nhưng rot là chau kết nhà có 2em 1 em 2,5thang và em nay 10thang rồi Nhà ở từ Liêm.ah.tim mãi mà ở đâu ko co câu lạc bộ rot nào chán.mong mọi ngừoi nhận xét giúp em rot ah thanks all

Em Rott của cháu màu mảng, đầu mặt ok rồi. Đã 10 tháng cháu có thể tăng cân cho em nó chút nữa nhé. Và cháu có thể cho biết thêm thông tin về em nó. Cân nặng, nguồn gốc chẳng hạn để mọi người đánh giá tốt hơn. Nhà cháu ở Từ liêm thì có thể đăng ký làm tv clb Rott HN.
Nếu muốn hãy liên lạc với chú nhé.
Chào cháu

kun

Member
cân nặng thì chấu chua cân.cháu mua em này chỗ mấy ông bộ đội huấn luyện chó ở gần hv cảnh sát.cháu muốn giá nhập.tv thì làm ntn ah.

kun

Member
Em Rott của cháu màu mảng, đầu mặt ok rồi. Đã 10 tháng cháu có thể tăng cân cho em nó chút nữa nhé. Và cháu có thể cho biết thêm thông tin về em nó. Cân nặng, nguồn gốc chẳng hạn để mọi người đánh giá tốt hơn. Nhà cháu ở Từ liêm thì có thể đăng ký làm tv clb Rott HN.
Nếu muốn hãy liên lạc với chú nhé.
Chào cháu
cân năng thì cháu chưa cân.em nó có sổ khám bệnh đầy đủ ah.cháu mua của mấy ông bộ đội huấn luyện chó ở gần hv cảnh sát.muốn gia nhâp. thành viên thì phải ntn ah.thanks

QUYEN_GMB

Member
Rot đốm lưỡi hay và rất lạ, lần đầu chú nhìn thấy đấy.!! Còn móng cheo thì chỉ ngày xưa các cụ mới thích kiểu có huyền đề mới khôn thôi chứ giờ ít ng thích có móng cheo sau lắm cháu à, vướng víu loằng ngoằng lắm, nhất là những giống chó to to thì lại càng ko nên có ko nên để.!!

kun

Member
Rot đốm lưỡi hay và rất lạ, lần đầu chú nhìn thấy đấy.!! Còn móng cheo thì chỉ ngày xưa các cụ mới thích kiểu có huyền đề mới khôn thôi chứ giờ ít ng thích có móng cheo sau lắm cháu à, vướng víu loằng ngoằng lắm, nhất là những giống chó to to thì lại càng ko nên có ko nên để.!!
Vâng nhìn nó chạy hai chân co cái ý nó rung rung cung hay.nhưng thế co phải lỗi ko chú

tuanhuy

bạn Kun ơi làm ơn cho mình hỏi bạn mua cún Rot ở đó giá bao nhiêu vậy?

.giá là 12tr.mới mua dc gần tháng.
cho em xin phép góp ý một chút em cũng ít kinh nghiệm nhưng nhìn mặt và 2 tai em nghĩ là Lai... với giá 12tr em này chắc cân nặng dưới 30kg

ban mua co giay to ko va minh cung co 1 em rot cai minh mua 8tr nhung ma ko co giay to j.cun cua minh dc 3 thang juj jo dc ta 10kg ko biet la co hoi be ko nhi;;)

tiennguyen2102

cún nhà bạn bị lai rồi, mà bạn mua 12tr chú cún này thì thực sự là quá phí cho người đam mê

Pesuk3m

Member
lai giồi bạn ơi, số tiền bạn bỏ ra để mua quá tốn kém vs chú cún như thế này :-*