• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mọi người tư vấn giúp bé với

linhlawiet1

Tình hình là cái con mèo nhà em nó mới được hơn 2 tháng tuổi, con mẹ nó lại dính bầu tiếp rồi :< quay trở lại chủ đề chính thì con mèo con nó hay tự liếm lông lắm, dạo này nó hay cắn người cắn đồ linh tinh nữa em chỉ nghĩ nó mọc răng nhưng hôm nọ cu cậu bị sùi bọt mép =;=; Mọi ngừoi có biết nó bị sao ko ạ em chri sợ nó dại hay bị hen thì chết dở. Mèo nhà em thì ko ăn cơm toàn ăn đồ ăn khô căn bản là em cũng bận đi làm nữa :< ko phải em chiều nó đâu nhưng mà từ khi nuôi con mẹ thì tụi nó toàn ăn đồ ăn khô thôi cho cơm trộn với cá thì toàn ăn cá không bỏ lại cơm . Tụi nó con nhà lính tính nhà quan lắm mọi người ạ .Ai biết nó bị bệnh gì thì tư vấn giúp em với nhé .... à nhân tiện cho em hỏi là con mèo mẹ nó năm nay được gần 2 tuổi rồi đang mang thai chuẩn bị đẻ lứa 2 em thì chả nuôi được hết cho thì tội muốn đi triệt sản nhưng láiowjw nó đau với khổ thân nó . Vậy triệt sản hay đẻ nó đẻ 1 mình thì đau hơn ạ ?
Đây là hình em với nó ạ