• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người cho ý kiến về bé con nhà em nhé

_Mèo_

Member
hachi nhà mình đc 3 tháng rồi, nặng 1,3kg có béo quá không, mình nuôi thôi chứ ko muốn ép cân con đâu.mà mình đưa con ra hanvet trưường chinh, lần nào tiêm ng ta cũng bắt kiêng mỡ, kiêng sữa, kiêng tanh??? có ai biết vì sao không?

minkiu89

Member
hachi nhà mình đc 3 tháng rồi, nặng 1,3kg có béo quá không, mình nuôi thôi chứ ko muốn ép cân con đâu.mà mình đưa con ra hanvet trưường chinh, lần nào tiêm ng ta cũng bắt kiêng mỡ, kiêng sữa, kiêng tanh??? có ai biết vì sao không?
Cái này lần đầu nghe thấy :)) 3 tháng mà 1.3 kg là được rồi. E nhà mình 6 tháng mà có 1.8kg thôi này %-(

_Mèo_

Member
tớ thấy cún béo béo tý thì xinh chứ cún con mà cứ gầy nhỏng ra.vs lại hachi nhà tớ háu ăn lắm, cứ thấy bố mẹ nhai cái gì là chầu rìa, mắt long lanh xin ăn, cún ăn tốt ngủ khỏe đi vs tốt và nghịch là tớ thích rồi

_Mèo_

Member
Hachi dạo này béo ú na ú nần , chưa đc 1 năm tuổi mà đã nặng tới 2kg rồi, ko biết có bị béo phì ko nữa mọi ng ạ