• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mọi người cảnh giác con kieuoanh99

Status
Không mở trả lời sau này.

xuneo

Member
http://vietdog.com/forum/index.php/topic,16731408.msg413416.html#msg413416
đây là link nó khoc thuê
Tình hình là thế này.....em vào topic thấy bác kieuoanh99 có rao là bán chó bắc kinh lai nhật......sao 1 hồi mặc cả và nói chuyện em thấy thông tin của bà này quá ảo nên quyết định ko mua....nhưng thằng cu em máu quá nên xin số đt của bà này...thì bà ấy bảo bà ấy ở quảng bình...nếu mua chó thì gửi tiền qua ngân hàng rồi bà ấy ship ra thanh hóa.....tên tài khoản nhận tiền là Són tận trong kiên giang ( riêng cái này đã chán rồi )...em gửi tiền xong lúc 1h30p trưa qua thì alo bà ấy bảo 5h chiều cún sẽ lên tàu.....và 10h trưa sẽ đến thanh hóa....khi đến sẽ có người alo ra ga đón cún....khổ thân thằng em em thấp thỏm cả ngày chạy lên ga hỏi tàu....( khốn nỗi nó ko nói là tàu nào) gọi điện thì tắt máy.....nhắn tin thì mãi mới trả lời đc 1 câu rất vớ vẩn.....vừa rồi lại nt lại là em gửi thêm cho chị 300k chị sẽ chuyển ra cho em con khác ( xin lỗi tôi *** phải loại thiểu năng nhé ) và giờ thì tiền đã chuyển mà chó vẫn ko thấy
đây là giấy chuyển tiền và 1 vài tin nhắn con 4` này nhắn cho mình

nói thật với bạn nhé....tại bạn ăn nói tử tế tôi cũng mới nói tử tế...chứ ở đời chả ai ăn ko được của ai cái j đâu...của thiên trả địa...lớn đâu rồi mà đi lừa đảo của thằng con nít 800k...nuốt ko trôi đâu

kichidaemun

Member
chó bắc kinh bạn có thể lên tìm trên hà nội có nhiều mà trên diễn đàn cũng có nhiều nơi bán việc gì phải lặn lội đặt trong nam để bị lừa. chúc bạn tìm được em cún ưng ý hơn nha :)

xuneo

Member
tks bạn nhé....vì nó up cái ảnh mấy con cún đẹp quá làm thằng em mình mê mệt nên mới như thế chứ

xuneo

Member
khi gọi điện vơi mình là giọng con gái.. trường hợp này
mong mod xem xét xử lý trường hợp này x-(

GA_DONG_TAO

Active Member
Thiêu chó gì chó nhật, bắc kinh o HN mà phải làm thế! Giò chả tin đuọc thằng nào...

WOLF-BROS

Member
khi gọi điện vơi mình là giọng con gái.. trường hợp này
mong mod xem xét xử lý trường hợp này x-(
nếu không nhầm thì là cu Cường bên arowana phải không? anh vua thủy tề đây :D
vẫn chưa chung kết được con nào hay sao mà bị nó lừa dễ vậy?
chơi chó ta không? chơi chó ta thì vào đây nhé quockhuyen.com he he

xuneo

Member
nếu không nhầm thì là cu Cường bên arowana phải không? anh vua thủy tề đây :D
vẫn chưa chung kết được con nào hay sao mà bị nó lừa dễ vậy?
chơi chó ta không? chơi chó ta thì vào đây nhé quockhuyen.com he he
Chính là em anh ạ ;)
lúc đầu em nói chuyện vs nó đã biết ngay là vớ vẩn rồi nên ko mua....nhưng chả biết nó chat vs thằng e em thế nào mà lên ngân hàng chuyển tiền đấy chứ....em dạo này bận quá ko chơi đc anh ạ :D
có khi hôm nào phải nhờ anh tìm hộ con bk lai nhật...thằng cu em nó máu quá

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Trích Nội Quy Diễn đàn VP:

3-Ban Quản trị Diễn đàn Vietpet được loại trừ khỏi các trách nhiệm:

3.2- Mọi hậu quả trực tiếp và gián tiếp phát sinh từ các mối quan hệ của cá nhân các thành viên Diễn đàn hình thành từ các hoạt động của Diễn đàn;

3.3- Mọi hậu quả từ việc giao dịch thành công hoặc bất thành của các thành viên Diễn đàn;

Topic đóng ở đây. Mọi thắc mắc làm ơn PM cho greenvet-hanoi.

Thanks.

BSGV

Status
Không mở trả lời sau này.