• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ John (GSD) bị lạc, còn lại 2 chị em chúng nó 3,5 tháng

john-sam

Member
1) Sam (Cái) đang chơi và tạo dáng ở Công Viên.

và ở nhà.

2) Benzy (Cái) đang chơi và tạo dáng ở Công Viên.

Mẹ: John khi chưa sinh ra Sam & Benzy đang tạo dáng và thực hiện lệnh yên

Kết hôn- John bên trái hình.

Sinh ra được 6 anh chị em (2đực-4 cái) do chưa có kinh nghiệm đỡ nên bị mất 50% còn 1 đực 2 cái.

Và cuối cùng thành viên mới, chị Este- Malinois- Becgie Bỉ 7 tháng 20 ngày.
đang ở CLB huấn luyện để làm quen với các bạn và AEC

Thực hiện lệnh yên và trông đồ.

Rất mong ACE chia sẻ, góp ý cho các cháu mau chóng tiến bộ. Cảm ơn!

john-sam

Member
Tôi ở Lê Duẩn-HN gần CV Thống Nhất, rất mong được giao lưu học hỏi kinh nghiệm nuôi dạy và HL cún từ ACE có kinh nghiệm nuôi trước.
ĐT: 0903234757

tran van hoan

Active Member
GSD của anh nuôi bé tí mà có quả lưng gù kinh , ben kheo thì gẫy gập , hồi em còn mê GSD thì không có nhiều lựa chọn như bây giờ , công nhận bây giờ ở Việt Nam mình có nhiều GSD đẹp thật . chúc mừng anh sở hữu 1 cún GSD đẹp :x

John xinh đẹp:)

hình như lâu lắm rồi từ khi chú Thành chưa lao vào Malinois, cháu có gặp chú và John mppjt lần, nếu cháu không nhầm.

john-sam

Member
[animal RESCUE];783085 nói:
John xinh đẹp:)

hình như lâu lắm rồi từ khi chú Thành chưa lao vào Malinois, cháu có gặp chú và John mppjt lần, nếu cháu không nhầm.
Đúng rồi, Linh đã gặp John ở CV rồi mà, hôm đó có cả bố Linh đi cùng.

bưởi

Member
Ông thày này mê cả hai dòng Working thì sẽ rất tốn kém đây . Mong có ngày được hàn huyên để biết được đôi phần về các "sự thất thoát " của ông Thày .

john-sam

Member
Ông thày này mê cả hai dòng Working thì sẽ rất tốn kém đây . Mong có ngày được hàn huyên để biết được đôi phần về các "sự thất thoát " của ông Thày .
Vâng rất mong được bác Bưởi chỉ giáo, góp ý cho anh em cùng phát triển ạ.
Được anh Mit nói chuyện về chuyến du hí của hai bác cũng thấy vui lắm rồi. Chúc bác cùng gia đình mạnh khỏe, hạn phúc và thành đạt.