• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ Bông và lũ k biết là mèo hay là lợn nhà Bling91!!!

bling91

Member
Chẳng hiểu sao lũ mèo nhà em bú kinh lắm. Cái bụng chúng nó cứ tròn xoe :( Mèo mẹ thì lại bị sốt sữa. Em tiêm rồi nhưng chẳng đỡ gì cả :(( Xin hứa đây sẽ là lũ cuối cùng của Bông. Để nó đẻ xong gầy hết cả người mà lúc chia tay bọn mèo con thì lại buồn. Mọi người xem ảnh lũ lợn nhé.
Trước ngày mẹ Bông lâm bồn thì cái ổ nó là như này :))

Với con béo này thì nhìn rất chật chội nhưng thực ra cũng k chật lắm đâu :D

Bình sữa của Bông, ngày nào cũng uống hết 1 hộp=D>

Đây là 3 con lợn

bling91

Member
Còn đây là một trong 3 con lợn

Một con lợn nữa này. Hãy nhìn vào cái bụng của nó T_T

moimm

Member
Ôi mấy em này có kiểu ngủ "phè phỡn" nhỉ ? Bụng thì căng no sữa, nhìn yêu quá yêu quá ! Mẹ Bông trước khi chửa đẻ mà trông cũng tận hưởng phết :) Mình đăng ký xin một em đực liệu có được không ??? (hy vọng, hy vọng !!!) Mình hâm mộ các em ý quá

thuan81

Active Member
nhìn lũ nhóc năm ngủ phơi phới!khoe cái bụng phệ như thế đủ để biết là đang tận hưởng cuộc sống hạnh phúc cùng Bling!bạn chăm mèo giỏi thật đấy !nhìn mà ngưỡng mộ luôn!lũ nhóc yêu quá bạn ơi! chúc bọn nhóc sẽ ú ù ú nu mau lớn xinh xắn nha!

ken2009

tướng ngủ của tụi nhỏ nhà này trông tận hưởng và sung sướng dễ sợ ^^, mà cái tổ nhỏ thế sao nằm hết được bạn hỉ?

mimi.hana

ôi dễ thương quá. Tụi nhỏ ú ụ nhỉ.Nằm phơi cái bụng ý rõ đáng yêu

bizonzon

Active Member
Này cái nhà bling91 kia, đây là forum mèo, không phải forum lợn mà post lợn tùm lum vô đây :cool:. Ban nick giờ :loser:

bling91

Member
Con màu vàng cũng là con không phải bố ^^!
Xin tiếp thu ý kiến của Bizonzon :p

meocon-conmeo

chúa ơi mấy con này không phải là mèo đâu, lợn thì đúng hơn, nó xinh quá đi, mún có một con mèo giống như vầy quá đi thôi

ngưỡng mộ quá!

Rubysxi

Member
Mấy con heo nhà Bling hay nhỉ? Mẹ heo không ăn cám mà lại uống sữa chứ, con heo thì đứa nào đứa nấy khoe hàng tùm lum hết cả.
Không biết heo nhà Bling kêu ủn ỉn hay meo meo đấy.:D