• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẫu áo đồng phục

billadin

Member
Các anh em cho Tuyluy hỏi thứ nhất là tại sao lại mặc đồng phục nhỉ? Để nâng cao tính kỷ luật chăng? Thứ hai là nếu cần mặc đồng phục thì sao áo lại phải nhiều túi như thế kia giống áo đi săn (người đi săn thì phải có súng có đạn...áo quần phù hợp).
Mà sao cái avatar của bác Tuanphuthai lại là cái cô gái ăn mặc ít vải 2 tay dắt 2 em chó, như vậy có nhất thiết là đồng phục phải nhiều túi "ngầu" thế kia không nhở? Tôi cứ hỏi vì tò mò thế thôi chứ không có ý gì đâu nhá.:)
Bác này hỏi nghe ... Ngộ ngộ nhỉ . Tất cả các CLB nói chung người ta đều có đồng phục đấy chứ có gì lạ đâu . Đồng phục để khẳng định tính chuyên nghiệp . Để dễ nhận ra nhau trong đám đông .

Túi nhiều thì rất tiện dụng , bởi ae CLB pq không đeo túi xách như chị em đc .

Xin trả lời bác tuyluy về cái avatar:
1. Em khoái các cô gái bốc lửa, có phong cách và yêu quý động vật kiểu như cô ấy
2. Chắc do trời nóng nên cô ấy mặc đồ thoáng đãng, quần nhỏ, áo để phanh cúc nhưng các chỗ nhạy cảm vẫn được bảo mật rất tốt=)). Nói chung nhìn đẹp mà không phản cảm. Người già trẻ nhỏ hay thanh niên, nam hay nữ đều có thể nhìn ngắm mà .......không đỏ mặt.
3. Trên các phương tiện thông tin đại chúng bây giờ bày nhiều hình ảnh còn hot hơn thế nhiều. Những bộ đồ 2 mảnh, những chiếc bikini vừa nhỏ vừa mỏng, vừa ...dễ nhìn lại còn ở mức độ phóng to hơn thế. Vậy thì lẽ gì mà ta không thể sử dụng cái ảnh bé xíu trên làm avatar riêng?
....................................................
Có ý kiến gì thêm mời chị cứ nêu.. Nếu hợp lý em theo ngay:))
Bổ sung thêm về ảnh của Tuanphuthai:
Cô gái kia ăn mặc KIỆM VẢI như thế thì lấy chỗ nào mà NHÉT XÚC XÍCH ...chẳng lẽ để ở ...??? nên ae phải mặc áo nhiều túi để lúc nào cũng sẵn có XÚC XÍCH phục vụ cô ấy chứ khà khà...đúng ý của chú không hả Tuấn???

Hiện tại đã có mẫu áo đồng phục của CLB : ace nào đăng ký xin vui lòng ghé qua xem mẫu ( có thể đăng ký mua tại chỗ hoặc có chỗ nào bán rẻ hơn thì theo mẫu đó tự mua - CLB phát miễn phí bảng tên mang về tự gắn )

Giá 1 áo : 420.000 vnđ ( Mua tại Trung quốc - chưa tính tiền vận chuyển chắc khoảng thêm 20.000vnđ nữa thôi )
Địa chỉ 85 Tôn đức Thắng - Đống đa - Hà nội ( cửa hàng giầy TS.Milan, nếu đến từ 8h30 đến 15h thì gặp mình, nếu không thì cứ nói với nhân viên của cửa hàng cho xem mẫu nhé )
ACE nào có chỗ mua rẻ hơn thì thông báo cho mình : Thắng 01688707808
Anh phải nhớ để cho em một chú đấy nhé.
em Tưởng - Nam Định

khuyen_mo

Active Member
Bổ sung thêm về ảnh của Tuanphuthai:
Cô gái kia ăn mặc KIỆM VẢI như thế thì lấy chỗ nào mà NHÉT XÚC XÍCH ...chẳng lẽ để ở ...??? nên ae phải mặc áo nhiều túi để lúc nào cũng sẵn có XÚC XÍCH phục vụ cô ấy chứ khà khà...đúng ý của chú không hả Tuấn???
Hơ hơ !Với cô gái đó thì XÚC XÍCH có chỗ để nhét riêng rồi,cần thêm túi lại thừa đấy Bác!=))=))=)):)):))

Hơ hơ !Với cô gái đó thì XÚC XÍCH có chỗ để nhét riêng rồi,cần thêm túi lại thừa đấy Bác!=))=))=)):)):))
Chú chẳng hiểu rồi : thỉnh thoảng mới nhét vào thì cảm giác tốt hơn , chứ nhét thường trực thì NHỜN ...( ậy, phải nói rõ như thế này không thì bàn dân thiên hạ lại hiểu lầm : " Khi huấn luyện chó thì hay dùng XÚC XÍCH làm phần thưởng khích lệ Đưa ( Hoặc NHÉT ) vào mồn con Chó, để tạo cho cảm giác hưng phấn làm theo lời chủ ấy mà )

tuanphuthai

Active Member
Ý bác Thẳng là người nuôi chó và huấn luyện chó luôn cần phải mang theo thức ăn để làm phần thưởng cho chó, mà chó thì rất thích ăn xúc xích.....nên...........
Em minh họa bằng cái video này kẻo người không hiểu về huấn luyện lại tưởng bác Thắng "tục"=)) http://www.youtube.com/watch?v=1tSKmIWNwjw&feature=related

Ý bác Thẳng là người nuôi chó và huấn luyện chó luôn cần phải mang theo thức ăn để làm phần thưởng cho chó, mà chó thì rất thích ăn xúc xích.....nên...........
Em minh họa bằng cái video này kẻo người không hiểu về huấn luyện lại tưởng bác Thắng "tục"=)) http://www.youtube.com/watch?v=1tSKmIWNwjw&feature=related
Sao lại có người hiểu ta và hình như ta cũng hiểu Người 1 chút thế nhỉ ...

baizen82

Member

Hot...hot.... người mẫu của CLB........................

ban chủ nhiệm CLB đang cân nhắc đeo biểu tượng bằng cái dây mỹ ký của anh Hoan 1974( Thay hình con ngựa bằng con chó ) , các bác cho ý kiến nhé .

Toni_black

Member

Hot...hot.... người mẫu của CLB........................

ban chủ nhiệm CLB đang cân nhắc đeo biểu tượng bằng cái dây mỹ ký của anh Hoan 1974( Thay hình con ngựa bằng con chó ) , các bác cho ý kiến nhé .
em ủng hộ ngay nhưng có lẽ e đặt làm bằng ....đồng thôi

Nhân theo yêu cầu của 1 số ace và theo nghị quyết của Ban chấp hành clb nhiệm kỳ mới , nay Ban chấp hành CLB tiến hành trang bị đồng phục đợt II : ace chú ý đến 85 tôn đức thắng - HN để thử số đo và tiến hành đặt , giá cả có thể cao hơn đợt I vì thời buổi Bão giá , mong ace thông cảm

Ủa cái áo này là thế nào vậy??? hình như topic này 2011,Nếu là áo cua CLB dùng hiện tại em đăng kí 1 cái nhé.e góp ý thêm chút nhé làm thêm cái tên webside to to sau lưng nữa đi a ơi để mọi người nhìn vào có cái địa chỉ tìm hiểu về CLB và CPQ.

Ủa cái áo này là thế nào vậy??? hình như topic này 2011,Nếu là áo cua CLB dùng hiện tại em đăng kí 1 cái nhé.e góp ý thêm chút nhé làm thêm cái tên webside to to sau lưng nữa đi a ơi để mọi người nhìn vào có cái địa chỉ tìm hiểu về CLB và CPQ.
Đây là mẫu áo đã được nhất trí cao trong CLB và sẽ luôn duy trì , tuy nhiên do thời giá gia tăng nên bây giờ áo có giá 480.000vnđ /01 cái