• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mầu Del Huyền Bí

Em chuột đã dc đi về nhà cũ ở thì tự nhiên ông a đi du lịch về vơ đâu dc em này bảo cho qua xem đúng xoáy Thái thế là em vác về luôn:)) và đặt tên em nó là Lợn... em nó là girl dc hơn 3 tháng hơi gầy 1 tý.
Tại em ý lon ton quá trõm mãi ms dc 2 cái kiểu này AE xem tạm vậy :p

chúc AE 1 ngày vui vẻ

huy_hp

Member
Em chuột đã dc đi về nhà cũ ở thì tự nhiên ông a đi du lịch về vơ đâu dc em này bảo cho qua xem đúng xoáy Thái thế là em vác về luôn:)) và đặt tên em nó là Lợn... em nó là girl dc hơn 3 tháng hơi gầy 1 tý.
Tại em ý lon ton quá trõm mãi ms dc 2 cái kiểu này AE xem tạm vậy :p

chúc AE 1 ngày vui vẻ
Ông bạn này cũng ở hải phòng ah? Vào topic hải phòng điểm danh để thỉnh thoảnh anh em giao lưu nhỉ. Mà con đen này bác bắt nhiêu tiền vậy

Ông bạn này cũng ở hải phòng ah? Vào topic hải phòng điểm danh để thỉnh thoảnh anh em giao lưu nhỉ. Mà con đen này bác bắt nhiêu tiền vậy
ah mình dc ông anh tặng ko hỏi giá :))

dogviet

Nhà mình cũng có 1 con cái hơn 3 tháng được 6kg. Chó nhà bạn đẹp lắm!

Nhà mình cũng có 1 con cái hơn 3 tháng được 6kg. Chó nhà bạn đẹp lắm!
em nhà mình cũng dc 10 cân hơn 1 tẹo rồi.... cảm ơn bạn:D..................... em nhà mình h thả ra ko gặm dầy, dép như lúc mới về nữa thích quá:))

choxoayhp

Member
Tình hình là cuối tháng này, mấy anh em mang xoáy Thái ra Hồ An Biên nghịch ngợm chút nhé...!;)

Tình hình là cuối tháng này, mấy anh em mang xoáy Thái ra Hồ An Biên nghịch ngợm chút nhé...!;)
tháy bao ở hồ an biên có 1 em xoáy thái 4 tháng ngon lắm mà ko biết ntn bạn đi nhớ chụp em đó về cho AE nhé :)) hôm đó mình phải đi off thành club gà kiểng HP

Mình ra mấy nơi ở Hải Phòng nhưng chưa thấy con nào đẹp hơn con xoáy Thái mà 2 tuổi dưới ngã 3 chùa vẽ. Nghe nói con của con đó trên Hà Nội đẹp lắm. Còn chó màu vàng, đen không thể đẹp bằng màu đỏ được.

Mình ra mấy nơi ở Hải Phòng nhưng chưa thấy con nào đẹp hơn con xoáy Thái mà 2 tuổi dưới ngã 3 chùa vẽ. Nghe nói con của con đó trên Hà Nội đẹp lắm. Còn chó màu vàng, đen không thể đẹp bằng màu đỏ được.
nếu nói như bạn thì mầu đỏ của bạn ko thể đẹp = xám blue dc :))=))

Nói thật cho chủ topic khỏi tự sướng cao là con chó của chủ topic nhìn nó cứ bẩn bẩn thế nào đó, dáng thì chưa định hình được vì là chó non, lại cái màu đen chẳng ai chơi bạn à. Chơi chó mất công tìm màu nào đẹp đẹp mà chơi, chứ màu này nhìn bẩn vãi chưởng.=))

Nói thật cho chủ topic khỏi tự sướng cao là con chó của chủ topic nhìn nó cứ bẩn bẩn thế nào đó, dáng thì chưa định hình được vì là chó non, lại cái màu đen chẳng ai chơi bạn à. Chơi chó mất công tìm màu nào đẹp đẹp mà chơi, chứ màu này nhìn bẩn vãi chưởng.=))
tự sướng đừng suy bụng ta ra bụng người thế chứ... chơi là theo sở thích đừng theo su hướng..... chơi theo su hướng cũng chẳng dc lâu dài mà thô tục hơn ng ta gọi là đua đòi

"xu hướng" chứ k phải "su hướng" bạn à:-w, chủ topic khen chó của chủ topic đẹp như thế nào vậy? Mình thấy con này xấu thật sự, tất nhiên "mèo phải khen mèo dài đuôi" mà bạn.
Cái thứ hai, bạn xem chó đăng diễn đàn bạn tìm hộ mình 1 con nào xấu hơn con chó lai nhà bạn hộ cái, chắc mình tỉm mỏi mắt cũng k có con nào:-h
Chó xoáy bạn biết màu gì là rẻ và xấu nhất ko??:-o
Xin thưa, cái màu huyền bí của bạn đó=))
Chắc với chú chó như thế bạn kêu là đẹp và khen hết lời, gặp chó của mấy đại ca khác chắc bạn sốc phát ốm nhỉ?:)):))

damson82

Member
Topic đang đi theo chiều hướng tiêu cực gây tranh cãi mất đoàn kết.đề nghị anh em không tranh luận theo chiều hướng tiêu cực nữa.
Diễn đàn là nơi anh e giao lưu nên anh em tham gia với tinh thần giao lưu nhé.đôi điều góp ý mong các bạn bỏ quá cho mình.tất cả mình cũng chỉ muốn a e hội xoáy thái đoàn kết để nâng cao phong trào thôi ạ.

choxoayhp

Member
mấy bạn nếu so chó đẹp cứ mang 2 con cạnh nhau là biết liền, khỏi cãi nhau làm gì mất đoàn kết. Mà khi 2 con chó gần nhau mới so sánh được chất lông, hình dáng và mặt mũi.... Anh em Hải Phòng không gây mất đoàn kết nữa, có gì rảnh qua quán nhà mình ở ngã 3 Đình Vũ, hiện tại nuôi 4 con xoáy Thái Lan giao lưu nhé. Quán tên Mai Lan quán, quán bia cỏ vui vui mà:)):))!

"xu hướng" chứ k phải "su hướng" bạn à:-w, chủ topic khen chó của chủ topic đẹp như thế nào vậy? Mình thấy con này xấu thật sự, tất nhiên "mèo phải khen mèo dài đuôi" mà bạn.
Cái thứ hai, bạn xem chó đăng diễn đàn bạn tìm hộ mình 1 con nào xấu hơn con chó lai nhà bạn hộ cái, chắc mình tỉm mỏi mắt cũng k có con nào:-h
Chó xoáy bạn biết màu gì là rẻ và xấu nhất ko??:-o
Xin thưa, cái màu huyền bí của bạn đó=))
Chắc với chú chó như thế bạn kêu là đẹp và khen hết lời, gặp chó của mấy đại ca khác chắc bạn sốc phát ốm nhỉ?:)):))
Su hướng này để nhấn mạnh bạn hiểu thôi =)) còn bạn tìm hộ mình câu nào mình khen chó mình đẹp với nhỉ mình mò mãi chẳng thấy cái câu đấy đâu cả chỉ giúp mình vs :)) tìm kỹ vào nha đừng bị hoang tưởng ai nt ko tốt ko tốt.... Còn chó đẹp chó đạt giải ở nước ngoài mình cũng ngắm qua tư liệu nhiều rồi ko đến nỗi hiếm hoi mục sở thị như bạn mà phải phát sốt phát ốm !

mấy bạn nếu so chó đẹp cứ mang 2 con cạnh nhau là biết liền, khỏi cãi nhau làm gì mất đoàn kết. Mà khi 2 con chó gần nhau mới so sánh được chất lông, hình dáng và mặt mũi.... Anh em Hải Phòng không gây mất đoàn kết nữa, có gì rảnh qua quán nhà mình ở ngã 3 Đình Vũ, hiện tại nuôi 4 con xoáy Thái Lan giao lưu nhé. Quán tên Mai Lan quán, quán bia cỏ vui vui mà:)):))!
ng nói ko có dẫn chứng bạn xem đó là ai :)) ng ta khen chó mình đẹp uh thì mình cảm ơn người ta 1 câu đó là phép lịch sự. còn mình cũng nói rồi chó mình đẹp hay ko mình chẳng quan tâm post lên để ae chém cho có chủ đề mới thôi .Nhưng bạn đó lại tự nghĩ ra cái câu mình tự khen chó mình đẹp nói thì pải đúng chứ còn ko đứng thì đứng trẻ kon nt buồn cười lắm ,người ngoài nhìn vào lại đánh giá AE hp ra là toàn trẻ ngựa non háu đá thì chẳng đẹp mặt gì

Topic đang đi theo chiều hướng tiêu cực gây tranh cãi mất đoàn kết.đề nghị anh em không tranh luận theo chiều hướng tiêu cực nữa.
Diễn đàn là nơi anh e giao lưu nên anh em tham gia với tinh thần giao lưu nhé.đôi điều góp ý mong các bạn bỏ quá cho mình.tất cả mình cũng chỉ muốn a e hội xoáy thái đoàn kết để nâng cao phong trào thôi ạ.
bạn thấy đó ng ta luôn cố tình gậy sự bằng những lời bịa đặt... suy bụng ta ra bụng ng