• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy em này có được phép đi offline không mọi người ơi

_DucPham_

Vietpet sponsor
Được quá thể ấy chứ, mình kết nhất 2 em MinPin của bạn đấy ^_^,cuối tháng off bạn nhớ mang ra nha.

Sunnyiuiu

Zin đẹp trai quá.... :X , đi off là anh Hà không được để em Zin léng phéng với em nào đâu nhé...
Phải chung thủy với Winnie nhà em đấy.... :X

Up thêm ảnh của Zin đẹp trai cho mọi người chiêm ngưỡng....

Còn đây là Winnie...vợ chưa cưới của Zin.... :p

Vợ chưa cưới của Zin xinh như thế làm sao mà đi léng phéng được phải chờ thôi chứ biết làm sao được

lovestorm1987hp

Anh Hà ơi, Zin nhà anh la Phốc sóc đực hả anh. Vây thì cho kết bạn với Ly nhà em được đó. Chủ Nhật tuần sau em cho ra offline cho tụi nó giao lưu.Ly nhà em là phốc sóc cái màu vàng, được 2 tuổi rồi.

Zin mới 7 8 tháng thôi làm sao mà lái MBBG đấy được chắc phải vài tháng nữa mới được

xin lỗi Mod mình tâp gửi ảnh lên bị trùng nhiều quá có gì xoá hẳn bài này đi hộ mình nhé. cảm ơn Mod nhiều

kimlaito

Member
Mấy em này xinh nhỉ hôm nào off cho mình giao lưu với.
bebe6383 oi hnao cho em minpin duc giao luu voi nha.minh co em minpin cai da toi tuoi lam me rui nhung lai chua duoc lam me lan nao that la toi cho no vay len hnao ban ho dao thi lien lac truoc de con giao luu nhe