• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy con chó cỏ vừa mua!

mr_hung

Member
Hôm trước về quê, qua nhà ông bác thấy có đàn chó nhìn hay hay thế là mình ẵm cả mấy em về nuôi chơi.
Bọn này ăn khoẻ và khá quậy, hi vọng khi lớn vẫn sẽ mũm mĩm như lúc bé.
mọi người cùng chia sẻ nhé!

thanhnhut

Member
chó bạn đẹp đó,ráng chăm em nó tốt nha,chó ta dc cái là rất khôn và trung thành với chủ

NamLong

Member
Lũ nhóc này đẹp quá, lông con nào cũng bóng thật!
Chúng nó là giống gì vậy? được mấy tháng tuổi rồi bác?
Trông yêu quá cơ!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
8888

Hôm trước về quê, qua nhà ông bác thấy có đàn chó nhìn hay hay thế là mình ẵm cả mấy em về nuôi chơi.
Bọn này ăn khoẻ và khá quậy, hi vọng khi lớn vẫn sẽ mũm mĩm như lúc bé.
mọi người cùng chia sẻ nhé!

Bạn cho mình hỏi chút mấy em này là chó gì vậy.?

mickey86

mấy em này co nét hao hao giống ameican bully , mr_hung có thể cho biết bố mẹ các em dc ko , không biết mấy em này lớn lên sẽ ra sao , nhưng nhìn mấy bức ảnh trông đẹp phết.

mr_hung

Member
mấy em này co nét hao hao giống ameican bully , mr_hung có thể cho biết bố mẹ các em dc ko , không biết mấy em này lớn lên sẽ ra sao , nhưng nhìn mấy bức ảnh trông đẹp phết.
Bố mẹ chúng là cho lai, thật sự là mình cũng không biết là lai J, nhưng nhìn cũng vạm vỡ và khá giữ.
Thấy kể lại rằng, con chó bố đã thịt chết hai con chó ta gần nhà rồi, hiện nó đang là trùm ở xóm.
Mặc dù mới nuôi được vài bữa nhưng mình thấy bộn này rất lì lợm và có chút gì đó không giống chó ta.
Hôm trước hai con khoang tranh ăn cắn nhau mà không thể nào gỡ được, kể cả dùng chổi đánh cũng không nhả, mình đã phải gọi thêm một người nữa túm đuôi lôi mãi mới chịu thôi. Sợ thật bé tí mà đã ghê gớm thế rồi.:( , không biết sau này lớn lên thì thế nào nữa.

powerfullvn

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bạn có con chó cái nào thanh lý lại cho mình nhé, cho luôn giá, đã gửi PM cho bạn mà không thấy trả lời

mr_hung

Member
bạn có con chó cái nào thanh lý lại cho mình nhé, cho luôn giá, đã gửi PM cho bạn mà không thấy trả lời
bực mình thì mình nói vậy, chứ mình chưa có ý định bán bạn ah!
nêu sbạn thích thỉnh thoảng đến giao lưu nhé!

kakaka123

anh ở chỗ nào ở HN vậy? Em thich cún màu đen í, sdt của em là 0974128368. Nếu có thể được anh cho giá luôn nha, ok thì cuối tuần này em múc luôn.

mình cũng muốn có một con chó như thế để làm bạn với em cúng ở nhà.Lucky nhà mình cũng quậy lắm