• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy bé pug đen nhà mình nè

mypet

Member
ĐÂÙ TIÊN LÀ BÉ CÁI TÊN BUSH SẮP LÊN GIỐNG RỒI NHA .

VÀ ĐÂY LÀ BÉ ĐỰC NÈ

CÒN 3 BÉ NỮA 2 VÀNG 1 ĐEN . CUỐI THÁNG NÀY VỀ NHÀ MÌNH .SẼ UP HÌNH SAU NHÉ.

mypet

Member
Các bạn xem xong cho mình ý kiến nha hiii. Bé Chihuahua lông dài nhà mình đang mang bầu . bữa nào up hình cho các bạn xem nha

moonrose

Member
Đẹp quá bạn ơi, mình rất thích pug đen, bạn nuôi nhiều thế chăm có nổi k? Bạn ở đâu thế ?

mypet

Member
mình nuôi 11 bé lận . sắp tới thêm mấy bé pug nữa. chăm sóc tuy cực nhưng vui lắm . mình rất thương chó. nên ban đầu nuôi 1,2bé thôi giờ thương quá nên tăng dân số luôn .hii.mình thích nuôi chó đẻ lắm .nhà mình còn nuôi chihuahua và phóc sóc nưã. mong giao lưu với mọi người nha. mình thích nhất là pug đen .hiii

moonrose

Member
Bạn ở đâu thế? Mình cũng thích pug đen lắm, mình đang nuôi có 1 em chihuahua đen vàng thôi à

tee

Member
Ngưỡng mộ wa', nuôi hẳn 11 em + thêm fox, chihua nữa, nhà b chắc bao la bát ngát lắm mới để nuôi nhiều thế, post thêm hình mấy em đi b, mà b ở đâu thế, qua topic Bella nhà mềnh làm quen :D

mypet

Member
mình sinh năm.89 . là nữ . ở tphcm . mình rất thích chó nên nuôi nhiều vậy . mong được giao lưu cùng các bạn . mình sẽ up.thêm hình các bé nhà mình . mấy bé hiếu động lắm nên khó chụp hình lắm. hiii

mypet

Member
mình mua trên 1000usd 1 bé đó bạn . 2 đực 1 cái màu đen hết . có pug vàng lun .bữa nào mình sẽ up hình tiếp .

phenmaleat

Active Member
bạn này trẻ vậy mà nuôi nhiều em ghê,chắc cả nhà bạn cũng thích động vật nên mới vậy chứ không cũng chỉ cho nuôi 1 vài em thôi.chó nhà bạn đẹp lắm

mypet

Member
em pud của anh dễ thương quá. pug đen tuy lạ nhưng pug vàng vẫn đẹp hơn . hiii

mypet

Member
nhà mình ai cũng thích cún cả . cá:xm ơn bạn ghé thăm topic của mình .

mypet

Member
sắp về 1 bé pug đen nữa, mình sẽ up hình cho các ace xem nè. hiii>:D<:x