• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy bé Chihuahua mới tậu về !

Cả nhà nhận xét giùm em 3 bé này nha ! Em mới mua nó về đấy ! Vì lí do load hình lâu nên em chia làm 3 đợt up hình, mấy bác từ từ xem nha !

Đây là bé trai, được khoản 12 tháng, bắt từ nhà anh Hùng Phát về !

Còn đây cũng là bé trai, được hơn 1 tuổi, bắt từ nhà của 1 anh ở Bình Thạnh-HCM, đây là hình được chụp ở nhà sau ^.^"

bé gái nằm trên cây chổi chà cùng bé trai đó ^.^" Mọi người nhận xét dùm em, coi lần này em có bị hố nữa ko ?

Chà ba chú cún dễ thưong quá, nhất là em màu trắng nằm ở chiếc chổi chà đó, à bạn có thể giới thiệu từng em tên gì được không?

dạ cả 3 mới về nhà mới, con cũng chưa đặt tên cho tụi nó nữa ! Cũng quên hỏi chủ cũ nó đặt nó tên gì luôn ^.^" Ai có tên hay hay gợi ý cho em đặt với ! Please ...

PS: mà con nằm ở chổi chà con đâu có chụp thấy mặt đâu mà bác thích nhỉ ?

cái chuồng em mua giá chỉ 500k thôi à ! mua lại của người ta mà ! giá chuồng mới 60*40 chắc cũng khoản 2tr5 đó !

@hoavuongnam: xin lỗi nghen, mình không biết nên gọi bằng bác cho chắc ăn !

kevuitinh

Member
con chó chihuahua nhà mình là đực , mình đặt tên nó là Lucky , mình nghĩ 1 con đực 12 tháng bạn nên đặt là Pluto , còn con đực trên 1 năm là rocky và con cái là jenny :D:D , tên khá độc đấy , nhưng chỉ là gợi ý thôi , còn quyết định thì tùy bạn , bạn có thể tham khảo những cái tên hay của những con chó nổi tiếng trên google :D:D:D chúc bạn thành công

hungphat

Member
Chào Em

anh la hùng phát chó đục 4tháng 3 năm 2008 đã tim ngừa,thì em 4tháng 3 năm 2009 mới tim chào em