• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mất mèo đen

TỐI HÔM QUA 6/2/2012 VÀO KHOANG 9H ĐÊM, KIKI NHÀ MÌNH ĐÃ MẤT TÍCH.

SÁNG NAY MÌNH ĐÃ CHẠY RA LÊ HỒNG PHONG NHƯNG KHÔNG TÌM THẤY TUNG TÍCH CỦA NÓ.

BẠN NÀO CÓ ĐI NGANG QUA LÊ HỒNG PHONG, HAY TÌNH CỜ NHÌN THẤY THÌ VUI LÒNG ĐT CHỈ HỘ MÌNH ĐỂ MÌNH RA CHUỘC

ĐT 0933946006 (Phú) HOẶC 0937124350 (Trúc)

ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG

MÈO ANH LAI NGA ĐEN, BỤNG TRẮNG, ĐÃ BỊ THIẾN > KHÔNG CÓ TINH HOÀN. CÓ THẾ NHẢY ĐỰC NHƯNG KHÔNG BAO GIỜ ĐẺ ĐƯỢC.

CON MÈO NÀY GIÁ TRỊ KHI MÌNH MUA KHÔNG CAO NHƯNG VÌ ĐÃ Ở CHUNG VỚI GIA ĐÌNH MÌNH HƠN 2 NĂM NÊN GIÁ TRỊ TINH THẦN RẤT LỚN. BẠN NÀO THẤY NÓ THÌ ĐT GIÚP DÙM NHÉ

MÌNH CẢM ƠN TRƯỚC

linkmitu

Member
may mà là mèo tây chứ mèo ta là bị thịt rùi :(
chúc bạn sớm tìm được em nó nhé!

vo hoang

Member
mới ra lúc nãy không thấy bé nào giống vậy .... chia buồn với gia đình bạn :(

sac KiKi bị mất sao?ủa nhớ nhà khóa cửa kỹ lắm mà :(
từ hôm qua đến giờ mình vẫn chưa thể tìm ra nguyên nhân mất nữa, rõ ràng là nhà tới mấy lớp cửa, không biết nó phóng ra lúc nào ...

chắc mai lai lên LHP coi lại

mình thì mong là nó ở trên LHP cho dễ chuộc

chứ mà vào tay lũ hàng xóm ngu dốt thì coi như xong đời thằng bé bê đê :((

cảm ơn cả nhà, chiều nay mình đã phát hiện ra nó trong nhà 1 ng hàng xóm, do 1 ng hàng xóm khác mách nước. theo dự đoán là nó leo lên sân thượng chơi trượt chân té xuống nhà bên cạnh. từ h mình sẽ cấm k cho thằng con nào lên sân thượng chơi nữa.

Gemma

Active Member
Chúc mừng bạn Ngựa tìm lại được cục cưng nhé! Thật là mừng hú hồn nhỉ! Về nọc ra phét vào đít cho một trận cho chừa cái tội lang thang, đã mất balls lại còn đua đòi... 3:-O:-o:))

machaodung

Member
cảm ơn cả nhà, chiều nay mình đã phát hiện ra nó trong nhà 1 ng hàng xóm, do 1 ng hàng xóm khác mách nước. theo dự đoán là nó leo lên sân thượng chơi trượt chân té xuống nhà bên cạnh. từ h mình sẽ cấm k cho thằng con nào lên sân thượng chơi nữa.
=)) beđe đi kiếm zai haha,chúc mừng nha,làm hết hồn 8->