• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mảnh đời bất hạnh

nghiangubo

chú mèo này :

vừa khi sinh ra đã bị gỗ đè lên chân ,khiến một chân bị thương tích nặng nề và kèm theo di chứng hem sỏi không thể kêu được .Các bạn hãy xem chân của nó ,đây hoàn toàn là sự thật ,hình ảnh không bị chỉnh sửa gì ,hình được chụp bởi điện thoại :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
nếu ai muốn biết thêm có thể gửi gmail qua đây rong_con_nguyen_thuy@yahoo.com.vn

NhoBong

Bé mèo này bạn đang nuôi hay thế nào vậy? Bạn đưa thêm thông tin đi.

Linhmu_93

Active Member
Mình k hiểu dụng ý bạn đăng tình trạng bé lên đây với mục đích gì? Tìm sự trợ giúp, tìm kiếm thêm thông tin và cách chăm sóc hay có ý định tìm người nào có thể nuôi bé? Bạn viết như kia chẳng ai hiểu bạn muốn nói gì.

nghiangubo

neu cac ban muon giup do thi co the gui qua ngan hang pg bank 9487040054034 hoac cac ban cung co the nhan nuoi , minh o binh duong . Ai muon nuoi thi gui gmail cho minh la dc

neu cac ban muon giup do thi co the gui qua ngan hang pg bank 9487040054034 hoac cac ban cung co the nhan nuoi , minh o binh duong . Ai muon nuoi thi gui gmail cho minh la dc
như kiểu mục Tấm lòng nhân ái trên Dân trí nhỉ.Thế ví dụ có ai gửi tiền cho bạn bạn sẽ làm gì ? có đi chữa cho nó ko

bizonzon

Active Member
Bạn cho xin cái tên tài khoản với tên chi nhánh cụ thể đi, mình muốn chuyển khoản. Tiện cho mình luôn số đt, nick yh, địa chỉ nhà bạn. Mình ghé qua Bình Dương sẽ vào thăm bé.

pe_sushi

Member
Bạn cho xin cái tên tài khoản với tên chi nhánh cụ thể đi, mình muốn chuyển khoản. Tiện cho mình luôn số đt, nick yh, địa chỉ nhà bạn. Mình ghé qua Bình Dương sẽ vào thăm bé.
chị ơi em nghĩ chị khuyên bạn ấy nên chuyển bé mèo ra HN r` sẽ có 1 ai đó đứng ra chăm sóc em ấy và nhận tiền chăm sóc em ấy, chứ em thấy bạn ấy đăng tin với mục đích ko rõ ràng và ảnh cũng ko rõ ràng. Nếu là em mèo đấy của bạn ấy và bị như thế thật thì chẳng ai tiếc, nhưng em ghét nhất n~ ng` lợi dụng lòng thương của ng` khác

bizonzon

Active Member
chị ơi em nghĩ chị khuyên bạn ấy nên chuyển bé mèo ra HN r` sẽ có 1 ai đó đứng ra chăm sóc em ấy và nhận tiền chăm sóc em ấy, chứ em thấy bạn ấy đăng tin với mục đích ko rõ ràng và ảnh cũng ko rõ ràng. Nếu là em mèo đấy của bạn ấy và bị như thế thật thì chẳng ai tiếc, nhưng em ghét nhất n~ ng` lợi dụng lòng thương của ng` khác
Cứ để bạn ấy gửi thông tin em ơi. Bạn chị ở Bình Dương nhiều lắm, nhờ các bạn ấy qua đón mèo. Có tên tuổi địa chỉ mới đón được chứ bạn chủ topic nhỉ :D

X

xuka3691

Guest
k biết có phải đầu óc mình đen tối quá không, mà mình lại nghĩ ý chị biz khác cơ

chết, dạo này hay nghi ngờ lòng tốt của người khác thế chứ lại

bizonzon

Active Member
Chẹp, xuka ko nên như thế nhé. Người ta nói đơn giản mà cứ hiêu sâu xa là sao nhỉ :))

phenmaleat

Active Member
dù ở đâu trên đất nước việt nam này cũng đều có người yêu mèo mà. Bạn cho điac chỉ và số điện thoại biết đâu lại có người tới thăm em nõ và chữa khám cho em nó thì sao

nghiangubo

.Neu thich cac ban cu toi , nhung doi chung nao minh nghi o nha hay toi >:/>:/, minh o khu tap the truong si quan cong binh ,gan cau moi .sdt 01655504740 nhung dung goi dien nha 99,9999% minh ko nghe;);), vi thuong xuyen di hoc nen de che do rung ,nhan tin thi dc .Con viec gui tien thi cac ban khoi gui cung dc ,minh chi muon cho cac ban coi thui:x:x

nghiangubo

cac ban co muon coi meo con cua no ko, 2 con sinh doi ,nhung 1 con da nhay xuong ho ca tu tu roi :-o:-o, con do cung bi hem do di truyen

X

xuka3691

Guest
.Neu thich cac ban cu toi , nhung doi chung nao minh nghi o nha hay toi >:/>:/, minh o khu tap the truong si quan cong binh ,gan cau moi .sdt 01655504740 nhung dung goi dien nha 99,9999% minh ko nghe;);), vi thuong xuyen di hoc nen de che do rung ,nhan tin thi dc .Con viec gui tien thi cac ban khoi gui cung dc ,minh chi muon cho cac ban coi thui:x:x
cho mọi người coi với mục đích gì hả bạn?

nếu cần hỗ trợ về kinh phí thì bạn cần cho thông tin cụ thể hơn.

nếu cần hỗ trợ về kiến thức thì cần nêu rõ vấn đề thắc mắc.

nếu chỉ đơn giản là cho mọi người thấy trên đời còn có nhiều em mèo bất hạnh thì mọi người biết rồi đấy. nếu chỉ để biết mà không làm được gì hơn thì chẳng cần phải đi sâu vào chi tiết làm gì, nhất là cái chi tiết ấy lại rùng rợn, toàn là thịt nát xương tan rồi nhảy sông tự tử.

thành thật xin lỗi nếu đụng chạm ý tốt của bạn, nhưng mình thấy chuyện kể bằng hình ảnh những chuyện đau lòng, rùng rợn mà chỉ để biết cho thỏa trí tò mò thì hơi bệnh

nghiangubo

mình có kể chi tiết rùng rợn đâu ,nó vẫn còn đẹp trai vô đối đấy chứ o->o->.còn làm đại ca trong nhà ấy chứ =))=))=)) ,Còn mèo con của nó từ khi sinh ra đến giờ mình chưa dc sờ nữa:)):)):)) sao cho dc nó thấy mình là cứ chạy đi

nghiangubo

tại sao lúc nào mọi người cũng hỏi mình gui tiền để làm gì :-??:-??:-?? tại mình thấy có người hỏi mới cho chứ bộx-(x-(x-(x-(

txh1403

Senior Member
Ông chủ thớt này nói chuyện cứ như kiểu bị phê thuốc ý,cần gì hay thế nào thì nói rõ ra,cứ cái kiểu như đùa cợt :|,vote close topic

Linhmu_93

Active Member
Ngay từ đầu mình đã thấy mục đích k rõ ràng, ai dè thành ra thế này đây? Mình k hiểu bạn bị làm sao nữa @.@ nói đến những chuyện đau lòng như thế mà thái độ thì cợt nhả, mình chỉ muốn đấm cho bạn 1 trận.