• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mướp con chào cả nhà!

muop_con

:new:
Em chào mọi người ạ!

Hôm qua em mới xin được 1 pé Mướp rất là đẹp trai ở bên nhà chị prettycat214 về đấy ạ. Up ảnh Mướp lên để mọi người biết mặt, và cũng để chị ấy thăm chừng em nó, chứ chị ấy yêu lũ chúng nó lắm.
Hình () bé Mướp nhà em đây ạ, () bé mới về là leo tót lên giường em nằm ngủ rồi, biết em đưa Mướp về nên Mướp quấn và thương em lắm... :p

Có (j) gì mai mốt Mướp ốm, em lại nhờ mọi người tư vấn giúp em với nhé. Mướp bé tí hin à...
Thanks mọi người trước nhé.

Boo Boo

Member
Oái, chưa gì đã nghĩ đến chuyện Mướp ốm rồi. Phỉ phui !!! Lúc nào có vấn đề gì thì bạn cứ hỏi chắc chắn có các "chuyên gia" ở đây giúp đỡ.

muop_con

uh nhỉ, ấy là em lo thế thôi ah, Mướp hay ho húng hắng lắm... Cám ơn cả nhà nhé!

muop_con

ừ nhỉ, ấy là em lo thế thôi ah, Mướp hay ho húng hắng lắm... Cám ơn cả nhà nhé!

kent.do

Member
ủa thế mèo bị khò khè là bị hen ạk??? Có thể chữa được bệnh này không? Liệu mèo mẹ đang cho con bú thì có cho uống thuốc được không???? E cứ đưa e mèo nào về nhà 1 lúc là bị lây ngay của mẹ Tammy:-| đến chịu.