• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mũ cho hội bully&pitbull mọi người tham khảo

huunghia

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy

Đây là logo trên mũ

Logo cho hội bully

Và nhưng logo khác

kubikubi

Member
cái logo gopitbull.com có đôi cánh đẹp đấy bạn ơi...nếu có thể cho mình đặt 1 cái, giá cả thế nào thì pm inbox cho mình nhé!

cuway76

Member
Logo trên mũ nhìn như con "nhợn" ý, nên đổi lại đi :-ss
Fantomax làm cái cổ dề da bắn đinh giống của Bully Am đeo vào cổ đi ra công viên thống nhất off cho nó gấu, ai cũng nể luôn đấy, lúc đấy fantomax khác gì pitbull đâu =))=))=))=))

huunghia

giá chung là 65k cái hình pitbull có cánh có thể bỏ chữ gopitbull.com đi được

jenny_Q

Vietpet sponsor
mấy ông anh đâu không cổ vũ động viên cho mũ bully ah anh được anh tùng anh hải anh lâm anh hải và 1 số các anh lớn đâu rồi hi hi

trình đọ còn kém chưa in được lên mũ cối
Cái này mà in hình bully hoac pitbull lên thì cứ gọi là ..................Ra đường khỏi cần đội mũ bảo hiểm nữa!!!!!Rất rất Việt nam 8->8->8->8->8->8->8->

Manh Cuong

Member
Nhiều mẫu đẹp quá ,khó chọn phết đấy bạn ạ :D !!!Nên thống nhất 1 vài mẫu không đến lúc off mỗi người 1 kiểu nhìn hơi lộn xộn :)

huunghia

dùng cái bully club cho nó giống áo :D............................................................

Khánh Nhữ

Active Member
Sao ko thay = kiểu mũ Lính Tráng cho đúng chất Bully mà lại là phom mũ Chíp Chốp này ..!

jenny_Q

Vietpet sponsor
sắp mua đông đến nơi rồi ta phải làm luôn áo gió đi không lại không kịp hi hi

huunghia

Tại chỗ em làm có mội một loại mũ mọi ng còn biết chỗ nào có kiểu mũ lưỡi trai bình thường thì đăng lên cho mọi ng bít

my_lucky

Active Member
Nếu có mũ chất lượng tốt hơn chút nữa thì cho mình đặt 1 chiếc với nhé, lấy thử hàng mà ngon thì đặt luôn 12 cái cho cả nhóm luôn.Thân!>:D<