• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Múp và Lucky yêu nhà em

Giới thiệu vs mọi người Lucky tình yêu mới của mình. Từ ngày mang em ấy về nuôi lúc nào mình cũng gặp may mắn hết. Yêu Lucky.:love struck:
Em ấy ngố lắm, lúc nào cũng lon ton, mang ebs về mà hiện tại kinh tế chưa đủ, làm cho 2 đứa cái cột cào móng, thingr thoảng đi qua lại rột rột đi vào cũng rột rột, rồi Lucky cònđu đưa cái dây
Con Lucky bố láo hâm hâm, tội nghiệp cái cột hồi nào còn chắc chắn đẹp đẽ giờ thành tan hoang
Chị Múp thì mới ngày đầu còn khè tát Lucky đủ kiểu nhưng giờ thì yêu em lắm, suốt ngày liếm láp chăm như con. Lucky ơi lớn nhanh chị Múp chờ , tương lai có thể làm chông mụ Múp :)) =))

Show hình Lucky nè
mặt ngu ngu:blusshing:

đu dây, yà...hó...ó.oo...em là táczan

chỉ khi nào mệt em mới ngồi yên để chụp thôi,nhiều ảnh mà không được cái nào nên hồn:shame on you:
:not talking:

Múp nhõng nhẽo nhà mình già rồi mà chưa được 1 mụn con

dọa ma...:-@

Múp cũng yêu lucky lắm lắm
[/url]
dạo này trời lạnh Lucky hắt xì chảy nước mũi suốt mọi người ạ,ăn uống phân bình thường, nhưng thấy tội em ấy quá, nhỡ bệnh thì không biết chữa thế nào, ai giúp em với ^:)^