• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Múp <3

mup

Hehe đây là lần đầu tiên tham gia diễn đàn, rất vui được làm quen với mọi người :D
Mình rất thích mèo, nhưng tại bố mẹ mình không cho nuôi, nên mãi gần đây mới được thỏa mong ước :">. Đây là em Múp, giới tính đực, sinh ngày 5 tháng 4 năm 2013 ạ :">.

Cháu nó thích ngủ ngày cày đêm :-s ( hoặc tại nhà mình đi làm cả ngày nên cháu nó ngủ nguyên ngày :-s), cứ đêm là chạy nhảy ầm ầm. Mà chỉ thích ngủ trên giường, rúc vào người mình ngủ, chứ nhất quyết không chịu ra nằm ở giường riêng của cháu. Mặc dù còn rất bé nhưng Múp đã biết đi vệ sinh đúng chỗ, chưa một lần bậy ra nhà. Mội tội là Múp rất nghịch và dùng móng để chơi đùa, chân tay mình xước xát hết cả.

Đây là ảnh của cháu nó <:p

@Admin/Smod/Mod: các bạn có thể giúp mình sửa title bài thành Múp <3 ( Ragdoll cat) được không ? cám ơn các bạn :D

yoon_cat

Member
hình như là mèo ald màu himalaya đúng k nhỉ, bạn cho mình hỏi mua bé ở đâu với giá như nào thế, đẹp quá cũng đang định mua 1 bé như này

mup

hình như là mèo ald màu himalaya đúng k nhỉ, bạn cho mình hỏi mua bé ở đâu với giá như nào thế, đẹp quá cũng đang định mua 1 bé như này
Em này là Ragdoll thuần màu chocolate bạn ạ :D

foxrain

bé nhà mình cũng bằng tuổi với bé nhà bạn, mà bé nhà mình cũng yêu lắm :x sau này đến tuổi mình có thể làm thông gia vs nhà bạn không :p

yoon_cat

Member
bé của mình sinh trước bé này gần 2 tháng, bao giờ tới tuổi đong đưa cho mình đặt 1 suất thông gia nhé, thích màu này quá
[/url][/IMG]
con lợn của mình này :D

mup

bé nhà mình cũng bằng tuổi với bé nhà bạn, mà bé nhà mình cũng yêu lắm :x sau này đến tuổi mình có thể làm thông gia vs nhà bạn không :p
bé của mình sinh trước bé này gần 2 tháng, bao giờ tới tuổi đong đưa cho mình đặt 1 suất thông gia nhé, thích màu này quá
[/url][/IMG]
con lợn của mình này :D
Hiện tại thì Múo đang không ở Vn bạn ạ :D cuối năm mình về. mình vẫn đang cân nhắc chuyện có nên đưa Múp về không, tại vì đi máy bay cũng hơi vất vả, sợ ảnh hưởng nhiều đến sức khỏe của bé :<

@yoon_cat: bé nhà bạn yêu quá :p

foxrain

bé đang ở đâu vậy bạn nếu lo về sức khỏe của bé thì tốt nhất cứ để bé ở đó bạn ạ, bh lớn hẳn hẵng cho về:x:x:x:x:x ko thay đổi thời tiết lại ốm

cho mình hỏi ragdoll này bạn mua ở trong hay ngoài nước thế ? nếu trong nước thì bạn mua ở đâu ?

mup

bé đang ở đâu vậy bạn nếu lo về sức khỏe của bé thì tốt nhất cứ để bé ở đó bạn ạ, bh lớn hẳn hẵng cho về:x:x:x:x:x ko thay đổi thời tiết lại ốm

cho mình hỏi ragdoll này bạn mua ở trong hay ngoài nước thế ? nếu trong nước thì bạn mua ở đâu ?
mình đang ở Úc :D mua ở bên này luôn :D