• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mùa đông không lạnh !!!!!

tzenki

Member
Những hình ảnh mới bắt gặp đợt lạnh vừa qua :D,bình thường cũng thỉnh thoảng thấy nhưng không được nhiều và thường xuyên như mấy hôm lạnh đấy :blusshing:

Còn cái này thì ...;;)

thuan81

Active Member
hehe!đúng là mùa đông không lạnh nè!coi chừng bắt chước cậu chủ đây!hihi hai bé nhìn cưng quá đi mất!

tzenki

Member
hehe!đúng là mùa đông không lạnh nè!coi chừng bắt chước cậu chủ đây!hihi hai bé nhìn cưng quá đi mất!
Cái này là tự nguyện à nha .Nói kiểu này ai không biết hiểu nhầm chết ...

khuyen_mo

Active Member
Mấy em này có bộ lông như ''Chiếc khăn gió ấm'' cho nên mùa đông không lạnh là điều đương nhiên thôi!hê hê:)):))

vinhphuc

Member
Các " cô (cậu) bé mùa đông", vì có "chiếc khăn gió ấm" nên "mùa đông không lạnh", hihi.

Cậu chủ đang thanh minh kìa :)) Chúng nó tình cảm như vậy chắc cũng có chút học theo cậu chủ đây

tiki_lyn

nghìn lẻ một kiểu ôm :))
iêu quá, mình cũng lạnh, cũng muốn ôm mấy bé này :"> :((

tzenki

Member
con nhà mình nhìn xù hơn con nhà bạn ,chắc tại bé nhà mình lớn hơn .Thế bé nhà bạn bao tuổi rồi vậy ?