• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mông cụt Hải Dương.

S1: tên sói, giới tính đực, nặng khoảng 20kg, đốm lưỡi, thận thiện dog cái và dog nhỏ, đang trong quá trình hòa nhập cộng đồng mông cụt HD;

Còn nữa ....

up date
cụt đực trắng

Cái đen 3 tháng- Lào Cai

Cộc lửng 3 tháng – Mèo Vạc – Hà Giang

KHI nào nhân giống thành công bác tặng em một chú nhé.em sẽ tặng bác xiền.
mới nhận đc tin vui ở quê, chú cộc cái đã sinh đc 2 em rồi bạn ah. nhưng lứa này chỉ cho nó lưu trú tại HD thôi bạn.

xjchlo

em xin đang ký 1 em nhé bác chủ...em nào cũng được ạ,đừng có lai là được :))

king_music

Bác chủ thớt cho e xin giá mấy e con,có gì inbox cho e để e và bác giao lưu.
Thanks bác!

hok biết chố nào hd bác nhỉ e ở hd đây
Mình nhà ở Nam sách, luôn luôn chào đón ACE HD yêu chó, gà chọi ghé chơi nhưng có điều 1 tháng chỉ 2 T7 và CN mới có mặt ở nhà vì còn phải đi cầy kiếm cơm trên HN bạn ah

Bác chủ thớt cho e xin giá mấy e con,có gì inbox cho e để e và bác giao lưu.
Thanks bác!
Hiện mình đang muốn gây dựng pt đàn cộc tại HD mình, mình chưa muốn bán mấy em này, AE HD yêu dòng này thì mời bạn dịp t7 & CN qua nhà chơi giao lưu rồi tính tiếp.

em xin đang ký 1 em nhé bác chủ...em nào cũng được ạ,đừng có lai là được :))
Chó mình mua về từ trên bản còn chẳng biết bố, mẹ, ông bà nó là gì vì vậy "đừng có lai" thì chịu hẳn :))

hoangdunggt

e cũng thích loại này ; e ở Thái Bình cũng muốn kiếm 1 chú nhỏ nhỏ về nuôi. khi nào có lứa sau bác để cho e 1 con nhé ! :):)

Đàn Phú - Cộc (bố Phú Quốc, mẹ Hr mông cộc) đầu tiên sinh nở tại Hải Dương.
Sói mẹ đẻ đc 2 nhóc 1 cộc và 1 dài, mới đẻ mà nghịch và dữ như quỷ, sữa thì ko có mấy.

luongthedung

Cường ơi hai cún này thấy giống mẹ Cộc nhiều chứ không thấy giống bố Phú gì nhỉ.
Lần sau không cho lai linh tinh nữa nhé, phải để con Cộc trắng nó giải quyết cho thuần chủng.

Cường ơi hai cún này thấy giống mẹ Cộc nhiều chứ không thấy giống bố Phú gì nhỉ.
Lần sau không cho lai linh tinh nữa nhé, phải để con Cộc trắng nó giải quyết cho thuần chủng.
ok bác, con PQ bố nó bị thanh lý vì cái tội vồ gà chọi rồi, 2 bé cộc này tuy lai PQ nhưng giờ tầm 4-5kg rồi tai lên 1.2 rồi đầu và phom đẹp lắm, bé đực đc chuyển cho 1 chú em nuôi, bé cái thì bị con đực trắng phang nên đang tách mẹ và nuôi dưỡng.
lứa tới sẽ có đàn của 2 sói xám & sói tráng kết hợp

THAOGIALAI

em cũng rất ywwu quý dòng này anh cường ơi anh cho em đăng ký mấy em để em nuôi luôn 1 thể cho rực dỡ nha hay bán cho em nấy em trong hình đó cũng được khoái hì

luongthedung

ok bác, con PQ bố nó bị thanh lý vì cái tội vồ gà chọi rồi, 2 bé cộc này tuy lai PQ nhưng giờ tầm 4-5kg rồi tai lên 1.2 rồi đầu và phom đẹp lắm, bé đực đc chuyển cho 1 chú em nuôi, bé cái thì bị con đực trắng phang nên đang tách mẹ và nuôi dưỡng.
lứa tới sẽ có đàn của 2 sói xám & sói tráng kết hợp
Uh. Xám và trắng kết hợp có khi lại ra vện ấy nhỉ. 2 con mực của anh thì con đực khá đẹp rồi nhưng một tai không lên hẳn được. Còn con cái đã ra đi vì bệnh đường ruột rồi em ạ.

Uh. Xám và trắng kết hợp có khi lại ra vện ấy nhỉ. 2 con mực của anh thì con đực khá đẹp rồi nhưng một tai không lên hẳn được. Còn con cái đã ra đi vì bệnh đường ruột rồi em ạ.
ax A dũng ah, thảo nào nghe tên quen quen,
đợt này E hơi bận nên ko mua cho A thuốc đc, chó má hỏng khá nhiều E cũng buồn, có lẽ tạm thơi ko mua thêm.
con đực thế cũng ko sao? giờ nó dữ ko A? nếu con cái nó salo có khi E gửi qua A hoặc ôm con đực của A về ít hôm nhé.
thấy A đang hỏi bên mongcoc ah, đợt này thấy có nhiều con nhìn ưng phết nhưng hơi loạn về giá cả, mấy thằng lái giờ hét kinh, mấy con đểu đểu mà toàn 5-7-hơn trục :((

em cũng rất ywwu quý dòng này anh cường ơi anh cho em đăng ký mấy em để em nuôi luôn 1 thể cho rực dỡ nha hay bán cho em nấy em trong hình đó cũng được khoái hì
giờ nó đẹp phết rồi Thảo, bạn này chú em hàng xóm nuôi rồi, mà chú đăng ký cái j :D A mới là người phải đăng ký chú ;)

luongthedung

ax A dũng ah, thảo nào nghe tên quen quen,
đợt này E hơi bận nên ko mua cho A thuốc đc, chó má hỏng khá nhiều E cũng buồn, có lẽ tạm thơi ko mua thêm.
con đực thế cũng ko sao? giờ nó dữ ko A? nếu con cái nó salo có khi E gửi qua A hoặc ôm con đực của A về ít hôm nhé.
thấy A đang hỏi bên mongcoc ah, đợt này thấy có nhiều con nhìn ưng phết nhưng hơi loạn về giá cả, mấy thằng lái giờ hét kinh, mấy con đểu đểu mà toàn 5-7-hơn trục :((
ok em. Bao giờ chó salo thì mang con đực của anh về hoặc chuyển con cái sang anh nuôi cho cũng được. Chó đực của anh hiện vẫn non quá mới thay răng xong không biết có lái được máy bay bà già không nữa.