• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Món quà của thượng đế - những bé mèo Chinchilla thuần chủng đầu tiên đã ra đời

Sheryl

Active Member
Abisha 3 tháng tuổi, sắp thành người lớn rồi :D. Mắt đã đổi sang màu xanh lá, trong như bi ve.

luckyoluke

Member
Alibaba nhà bạn đẹp quá :x có bán ko bạn ơi? Nếu 500K thì để cho mình nhé. Mình có thể các thêm Milky nhà mình cũng dc. Mèo ta thôi nhưng dễ thương lắm. [-O<

duy.anh

Member
Alibaba nhà bạn đẹp quá :x có bán ko bạn ơi? Nếu 500K thì để cho mình nhé. Mình có thể các thêm Milky nhà mình cũng dc. Mèo ta thôi nhưng dễ thương lắm. [-O<
500k ~.~ lại còn các thêm mèo nhà bạn nữa. Hic, sau này thấy em khác đẹp hơn bạn lại lấy đi các tiếp à ~.~

Sheryl

Active Member
Không nuôi được thì 5000$ cũng không bán nhé :<. Milky cho thì mình mới lấy :D. Nó xinh cơ mà bị nuôi dưỡng thành ra hư nên giờ nhìn thấy mẹ cũng không dám gặp. Buồn cho con gái tôi :(.

500k ~.~ lại còn các thêm mèo nhà bạn nữa. Hic, sau này thấy em khác đẹp hơn bạn lại lấy đi các tiếp à ~.~
Nhà đấy bị tính thích đùa dai. Bị ném đá bươu đầu mấy lần vẫn không chừa nên cứ kệ thôi duy.anh ạ.

Sheryl

Active Member
Chuẩn bị giấy tờ cho Abisha trước khi về nhà mới.... [tên đầy đủ và địa chỉ chủ mới của bé được giữ bí mật :)]