• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình vừa được tặng 2 cún

Sáng nay mới đi xin được hai chú cún thật đẹp.xin được up hình hai cún mới về cho chủ của cún xem nhé>:D<>:D<>:D< rất cảm ơn bạn nhiều.xin lỗi vội quá không hỏi tên bạn.:-*:-*:-* nếu lúc nào dỗi lên trên phố chơi alo mình đi uống nước nhé.thi thoảng mình sẽ liên lạc nhé.

mấy cún mới về nên nghịch quá không chụp được để vài hôm nữa mình sẽ up thêm hinh nhé.

mình thấy bạn ấy bảo chó mẹ là bắc hà còn bố là chó ta.nên có con giống mẹ con giống bố.mình chỉ tiếc có chó bắc hà mà không lấy được giống thuần chủng ở hải phòng lên cho lai lung tung.nhưng mà cún đẹp lắm:-/:-/:-/:-/

cún đẹp quá, bạn ở đâu vậy xin hộ mình 1 em được không
mình ở hải phòng.xin là phải có duyên cơ bạn à.mình cũng may mắn lắm đấy.vì biết bao nhiêu người gọi mà người ta chưa nhận lời.nên phải có chữ duyên ;);)

hình con mực đẹp vậy nhưng mà không nhanh bằng con kia đâu nhé.hai con điều đẹp cả mà hihi

nhoxlj

mình biết chị cho bạn 2 bé này nè,chị đó nói bạn hứa chuyển khoản số tiền còn thiếu cho chị đó ma bữa giờ ko thấy tin tức gì hết,chị đó đang lo ko biết bạn có chăm sóc tốt cho 2 bé này ko,bạn nên gọi cho chị đó 1 tiếng đi cho chị đó yên tâm chứ thực ra chị đó ko cần tiền mà cần ngưới để chăm sóc tốt cho 2 bé thôi,số đt of chị đó nè: 0904320326

nhoxlj

chủ topic đâu rồi,bạn làm mất lòng tin của lòng tốt người ta thì coi sao đc,mong bạn vào trả lời nhanh dùm

manguru

ghen tị với bạn này quá....mà sao xin lại bị đòi tiền thế...nhưng chắc là chủ chó bán rẻ cho bạn đúng không! thôi người ta có lòng thì nên quân tử lại...để mang tiếng thì kỳ lắm.

mình biết chị cho bạn 2 bé này nè,chị đó nói bạn hứa chuyển khoản số tiền còn thiếu cho chị đó ma bữa giờ ko thấy tin tức gì hết,chị đó đang lo ko biết bạn có chăm sóc tốt cho 2 bé này ko,bạn nên gọi cho chị đó 1 tiếng đi cho chị đó yên tâm chứ thực ra chị đó ko cần tiền mà cần ngưới để chăm sóc tốt cho 2 bé thôi,số đt of chị đó nè: 0904320326
trước khi bắt cún mình đã nói là mình chuyển về nhà cho mẹ mình nuôi mà.còn chuyện kia bạn nói vậy là sao chứ bạn cứ hỏi chị ấy đi rồi biết thêm thông tin.mình cũng vô tâm từ khi bắt cún về chưa gọi điện cho bạn ấy.:)|:)|:)|:)|.