• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mình muốn nhận nuôi 1 em mèo

nhocxinh1412

mình muốn nuôi một em mèo ta hay tây cũng được tây thì đực mà ta thì thế nào cũng được nếu ta thì 2 em đực cái cho nó đỡ bỏ nhà dy :(( :d

hana04nt

Member
Bạn ơi nhà chị tớ có 4 em mèo con đấy.Nếu ấy yêu thương và có thể chăm sóc em nó được thì bảo tớ nhé

nhocxinh1412

:x

bạn ơi lúc nào cũng san sang vi minh yeu meo lắm.:"> Yêu mèo nhất nhà lun lúc nào có cho mình xin nhé cảm ơn bạn lấy vía cho các em nhanh lớn dy bạn bao nhiu mình cung ok nhưng đừng giá trên trời na thank:love struck::beer

hana04nt

Member
Trời đất đã gọi là cho mèo rồi mà lấy giá trên trời sao được.Tớ chỉ xin vía 2000 thôi.Nhưng mà chỉ còn em trai thôi ấy nhé.

nhocxinh1412

hana oy bao h lấy duoc ha hana thank hana nhé mình dang muốn nuôi một em quá cảm ơn hana

hana04nt

Member
Mấy em nhà tớ là mèo ta và là bạn trai ấy nhé.1 em vằn hết còn 1 em vằn có 4 cái chân màu trắng.Để 1 2 tuần nữa là cho em nó đi ở riêng được rồi.

nhocxinh1412

thế ah uh 1 2 tuan nua nho lien lac voi minh nhe cứ để mấy em ấy cứng cáp hẳn lên bít đy WC nhé hyhy vì cái này chỉ có mẹ các em ấy dậy được thui :"> hè nhưng mà càng sớm càng tốt vì mình dang mún có 1 em đỡ nhớ em trước :x:x:x

nhocxinh1412

ah có ai bít làm sao tham gia hội mèo ko sắp nuôi 1 em nhưng cũng mún vào hội wa hyhy

nhocxinh1412

ah có ai bít làm sao tham gia hội mèo ko sắp nuôi 1 em nhưng cũng mún vào hội wa hyhy :x:x:x