• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình mún tìm một con chó PQ đen

dreamme4260

Mình cần tìm 1 PQ con đen (thích nuôi từ nhỏ hơn).
Bạn nào có thì pm mình giùm nha.
Cám ơn nhiều.
Mình ở TPHCM.

dreamme4260

DONGNAMBO: bạn có vện con ak. Có thể cho mình được không.Mình xin cho nhà ngoại mình.Còn chó đen thì mình kiếm cho mình.:)

danchoizx1982

Nhẫn Long là một game online thuộc thể loại lắm đề pa tài ma ảo tốt phân phát triển vì tiến đánh ty Sigware. Trò nhởi thắng dùng những kỹ kể tiền tiến, dung thích hợp có nguyên tố gameplay phan mem facebook ham thích từ bỏ 3 loại thể ACT, AVG và RPG. Người chơi sẽ được bức gặp những thử đố điệu thách đặc bày hạng loại thể AVG, vạc triển nhân vụt game avatar ngữ loại thể RPG và 1 tê chế tranh đấu đưa tâm tính hành ta cồn ngữ loại thể ACT.

hopnh123

Member
Đầu năm mở hàng -- mua một tặng 1.:x

Mua vàng tặng vàng, mua vện tặng vện ... ace nào cần thì alo mình 093 202 5775 mình ở quận 12

DONGNAMBO

Active Member
Em cũng thích vện nữa nè anh P. có cho em không anh ...hehehehehhe
em xin nè cho e đi heheheheeheheh
Mình cho bạn nào chưa có chó để chơi, H và Đ là những người chơi đẳng cấp và có nhiều chó rồi nên nhường lại cho các bạn khác nhé!

Nhưng hãy dành ít phút để nhìn xem con vện này nó như thế nào nha hai bạn.

dat_dquoc

Member
Mình cho bạn nào chưa có chó để chơi, H và Đ là những người chơi đẳng cấp và có nhiều chó rồi nên nhường lại cho các bạn khác nhé!

Thép hả anh P?...................

tranle

Member

EM NÀY anh DONGNAMBO qua mãi (NAM PHI ..) mua lận đó ae..

DONGNAMBO

Active Member
EM NÀY anh DONGNAMBO qua mãi (NAM PHI ..) mua lận đó ae..
Chính xác! Hôm nay, mới thấy anh tranle khai phím trên Vietpet. Còn bên chotot thì đã lên đàn rồi. CN này đến điểm hẹn nha anh!