• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mình là Hùng Phát, mình xin giới thiệu một vài con chihuahua của mình, mời các bạn xem

:-bdNhìn Trang trại chihuahua của bạn chuyên nghiệp thiệt,mấy chú chó giống tuyệt đẹpDog Eye:-bd.Mà hình như bên bạn toàn chó mau kem vang ko ha,có màu đen ko bạn.Có dịp sẽ đến trang trại bạn học hỏi mới được:beer

Chào bác Hùng Phát, nhìn trại chó của bác sạch sẽ và pro quá ạ. Bác cho địa chỉ hôm nào em đến tham quan và tậu 1 em dùm cho nhỏ bạn nhé.

hungphat

Member
Chào bạn

3 chú chó con dễ thương quá bác Hùng Phát ha, bác cho con hỏi trong 3 con đó có con nào con cái không? và bán bao nhiêu?
Hiện giờ mình có 2 đực 1 cái hai tháng nửa mới tim ngừa,và dây là sản phẩm nhà mình,dòng heo,bạn cho mình số dt có gì mình diện cho bạn, thân chào

Chúc mừng bác có thêm chó đẹp, hôm nào rảnh phải qua hỏi thăm bác cách nuôi cún đẹp hihihi...

hungphat

Member
Chúc mừng bác có thêm chó đẹp, hôm nào rảnh phải qua hỏi thăm bác cách nuôi cún đẹp hihihi...
Chào em cách nuôi quan trọng,nhưng cách chọn chó giống còn quan trọng hơn nửa,mình phải biết nguồn gốc của nó,và phối dòng đực nào hạp,thì phần trăm cao hơn, chó không có nguồn gốc,phai biết nắm dong chó nào phối với dòng nào hạp,vui đươc làm quen với em!

hungphat

Member
Chào các bạn

Còn hai chú chó giống dòng heo đã có sản phẩm đẹp và những em giống cái cực đẹp,ra mắc các bạn!

Vietbao

Kết nhất cái đầu trái táo. Nhưng bác nên bấm móng chân cho hai cậu bé. Móng dài thế kia, chạy dưới nền nhà cứng sẽ đau ra trò đấy!

hungphat

Member
dạ, em đàng tìm mua 1 chú chó đực đây, chó của anh có con nào đực chia cho tui đi. số tui 0985559027 gặp Minh
CHào bạn bạn muốn mua đực mấy tháng ,mình có đủ chó đực 10 tháng trở xuống nếu bạn cần đến trại mình xem mới định giá được ! thân chào

hungphat

Member
Chào bạn!

trời, mình tìm mua được rồi. Cảm ơn nha, khi nào có dịp em sẽ qua trại anh tham quan, được ko anh ?
Con số 3 từ trái đếm qua của tấm hình cuối khoản bao nhiêu anh ?
Chó mình 2 tháng nữa mới tim ngừa,2 tháng nữa mình mới có giá nha bạn,có gì mình lên mạng cho bạn nha,khi nào rảnh đến trại mình tham quan ,giao lưu,thân chào

Bác Hùng Phát cho em hỏi thăm tí, chi hua hua khi còn nhỏ tai cụp xuống chưa vểnh lên phải không ạ? Bé trai nhà em mới 2 tháng thôi à , tai nó giống mấy em trong hình nhà bác...

hungphat

Member
Bác Hùng Phát cho em hỏi thăm tí, chi hua hua khi còn nhỏ tai cụp xuống chưa vểnh lên phải không ạ? Bé trai nhà em mới 2 tháng thôi à , tai nó giống mấy em trong hình nhà bác...
CHAO EM! CO CON NÓ KHÔNG DỦ CHẤT EM CO THỂ CHO CANXI NHA EM,NẾU NÓ KHÔNG VỈNH LÊN THÌ THUA,ANH CUNG HẾT CÁCH CHÀO EM

hungphat

Member
Kết nhất cái đầu trái táo. Nhưng bác nên bấm móng chân cho hai cậu bé. Móng dài thế kia, chạy dưới nền nhà cứng sẽ đau ra trò đấy!
Chào bạn !cám on bạn quá khen khi nào rảnh đền giao lưu nha

hungphat

Member
Chào các bạn rảnh đến trại mình tham quan,giao lưu và học hỏi kinh nghiệm ,mình lúc nào cũng đón tiếp các bạn!thân chào

Bác Hùng Phát ơi cho con hỏi đầu rồ là gì vậy?, sao con nghe người khác nói đầu gồ không hà.

hungphat

Member
đẹp quá bạn nhỉ, mình có thể đến tham quan và học hỏi ở chổ bạn đc ko :(
CHÀO BẠN CÁM ƠN BẠN QUÁ KHEN KHI NÀO RẢNH ĐẾN MÌNH THAM QUAN NHA,VUI ĐƯỢC LÀM QUEN VỚI BẠN.THÂN CHÀO