• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình chuẩn bị mua 1 bé husky, mong các bạn có kinh nghiệm chỉ bảo

BoAlove

Member
Cảm ơn bạn, đến hôm nay được 1 tháng 2 tuần rồi, lúc về nó 4 kg giờ hơn 11 kg rồi, ăn như hạm ngày 2 bữa mỗi bữa 1 bát ô tô to cơm với thịt bò ( thịt loại vụn nhé có 60k 1 kg ăn cả tuần mới hết, may quá nhà gần chợ quen bác bán thịt bò hehehe)
Để khi nào trời hết lạnh tắm cho nó rồi sẽ cho em nó show hàng tự sướng nhé :D
Chúc mừng bác chủ thớt nhé, em nó dạo này thế nào rồi, mà eva là giống cái ah, bác có đồng ý làm thông gia với nhà em không, nhà em nuôi alas :) phối vào cho nó đẹp bác ah :D.

tuananhbi25

2 anh long. lâu rồi không thấy a vào diễn đàn, không biết tình hình e husky nhà a thế nào rồi. e cũng đang mong sớm có 1 em.

tuananhbi25

2 anh long. lâu rồi không thấy a vào diễn đàn, không biết tình hình e husky nhà a thế nào rồi. e cũng đang mong sớm có 1 em.