• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mình có 1 e mèo trắng

sutucon128

mọi người ui,mẹ mình không cho nuôi em bông nữa,hix buồn quá,mẹ mình bảo sẽ bán nó.nên có bạn nào ở hà nội muốn nuôi mèo không,thì nuôi hộ mình với,chứ bán đi thì mình sợ e ý ko sống được nữa mất.huhhu cóa j cứ pm ở đây nhé or vào yahoo của mình bongiit128.

pipi Qchan

bạn ơi, em Bông nì bao nhiêu tuổi rùi, đực hay cái vậy bạn ?:D bạn ở đâu? mình ở HN bạn à :D

sutucon128

uk,mình cũng ở hà nội,bông nhà mình nuôi đc hơn 4 năm.nó là đực.bạn ở chỗ nào đấy?

chẹp, nuôi 4 năm rồi mà ko đc nuôi nữa là sao :(, thế thì buồn lắm. Bạn up hình em ý lên cho mọi người xem với. chúc bé may mắn.

sutucon128

uk,tại hoàn cảnh ko cho phép thui,mình thương e ý lém,:((( vậy nên mình muốn tìm cho e ý 1 ng chủ tốt,hix.là avarta của mình ý

hellion77

Member
Tớ ko add đc yh của bạn. Bạn có thể up ảnh của bé lên diễn đàn đi nhé!

pipi Qchan

hic, Bông lớn thế thì tớ chịu rùi, nhà tớ đang có Bơ cũng đực lun, mới có 2 tháng thui, đang cần tìm 1 em cái cho chơi cùng :( tiếc ghê, thui chúc Bông sớm có nhà mới :X :X :X vote cho Bông nào :X

em nó trông đẹp zai phết. Mình xung phong nhận làm bạn với em nó. Mình đã pm cho bạn đó, ý sutucon thế nào :p.

meodanhda

Bạn ơi e nó xinh quá. bạn để m nhận nuôi e no cho. Nhà mình có 2 đứa rồi, thêm đứa nữa cho đông vui. Nhà m rộng rãi, nên e no chạy nhảy thoải mái bạn nhé. Số của tớ: 01224266441.<:p<:p<:p<:p

meodanhda

m add nick bạn rồi nhé. Hi vọng bạn tin tưởng để m đón e nó. Đủ 50 kí tự chưa nhỉ.......................................<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

sutucon128

mình muốn tìm 1 người yêu quý động vật,và ở gần chỗ mình,để thình thoảng mình đến thăm e ý huhu

nhà bạn ở chỗ nào vậy ;;) ;;), ở trong mấy quận huyện nội thành là ok mà, có gì xa xôi đâu. Mình vẫn xin đăng ký nhé :)

chipmunk_002

nhà b ở đâu thế? t ở Cầu giấy, có gần k? t thì muốn tìm 1 e về làm bạn, đang sống 1 mình mà ^^