• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình bị ăn trộm 1 bé Husky :(

MinhQuan

Member
tối nay mình bị bọn trộm lấy mất bé husky màu đen trắng mắt nâu 4 tháng tuổi nặng khoảng 12 13kg. Mong các bạn lưu ý dùm mình nếu thấy ở đâu rao bán hay nhìn thấy ở đâu thì liên lạc với mình qua số điện thoại 0913565682 nhé. Mình tên là Quân. đây là ảnh của bé husky nhà mình

bạn qua ngay mấy hàng ở tân mai , hồg mai đi. Minh thấy bảo toàn chó lạc về đấy. Mong bác sớm tìm đc em ý. ~~ về mình cũng phải cẩn thận thôi

MinhQuan

Member
bạn qua ngay mấy hàng ở tân mai , hồg mai đi. Minh thấy bảo toàn chó lạc về đấy. Mong bác sớm tìm đc em ý. ~~ về mình cũng phải cẩn thận thôi
uhm cảm ơn b...ngay lúc đó mình ra HỒng Mai và Hoàng Hoa THám và để lại sdt rồi...họbaor nếu thấy sẽ gọi cho mìnhngay ..hnay vẫn chưa có tin tức ji cả :( bạn lưu ý chó nhé..gần tết bọn nó hay ăn trộm lắm...
Bimm Bim : hnay a xuống chỗ ông Bảo Sinh hỏi cũg k có e ah :(

uhm cảm ơn b...ngay lúc đó mình ra HỒng Mai và Hoàng Hoa THám và để lại sdt rồi...họbaor nếu thấy sẽ gọi cho mìnhngay ..hnay vẫn chưa có tin tức ji cả :( bạn lưu ý chó nhé..gần tết bọn nó hay ăn trộm lắm...
Bimm Bim : hnay a xuống chỗ ông Bảo Sinh hỏi cũg k có e ah :(
Nói thật là ng của mấy cửa hàng chó đấy bắt đấy bạn ạ. Nói k phải đùa đâu. Bạn mình bác nó bán ở tân mai bảo thế mà.

pheupheu

Member
chuẩn r...bắt đc ỉm 1 thời gian rồi bán..bác này ở giải phóng..thấy đăng lên fb rồi..bh làm gì cứ để nó trong nhà là ok nhất..chúc bác sớm tìm cún

MinhQuan

Member
mat rùi thì lại mua lại con khac cho ý cũng rẻ ma
giá 1 con husky bh mua để đảm bảo cũng từ 7 đến 9 tr 1 con...có thể với bạn là rẻ. nhưng để bỏ ra số tiền ấy mà chuộc đc về chó của mình thì cũng xứng đáng hơn rất rất nhiều , thay vì mua 1 con khác. Mình nuôi nó và có tình cảm với nó. Con chó nó cũng có cảm xúc chứ đâu fải vật vô tri vô giác hả bạn ? nếu nói như bạn thì dễ quá, việc ji mình fải đăng lên FB hay ở trên này nthế...thanks b đã quan tâm

LaiLai

Member
Haiz. Khổ thân thằng Cuncin mình còn chưa được gặp. Chúc Quân mau sớm tìm được thằng ku nhé :(