• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mình ở Hà Nội, muốn xin một em cún Golden Retriever về nuôi

Fam hieido

Thú thật với các bạn từ bé đã mơ được nuôi một em cún Golden Retriever thích nhất em này vì bộ lông dày, cái mẹt đáng yêu, đôi tai dài hic hic, mới nói đã thấy sung sướng, ôi sung sướng
Giống chó này ở HÀ nội hình như chỉ có vài ba con, không biết có nhà nào có cún mới đẻ, hảo tâm cho mình với...
Hì hì điều này chắc là không tưởng nhưng thật sự vẫn muốn mở lời xin...:love struck:

lollipop™

Member
Mình khuyên bạn nên tìm mua hơn là xin, hì hì. Dù sao cũng up phụ và chúc bạn may mắn nhé :)

Fam hieido

Hì hì... Dù không tưởng vẫn cố... :)) Thanks bạn
Mà giống chó đấy thì bán chắc đắt lắm nhỉ...
Có bạn nào cho mình giá tham khảo không?
nhỡ đâu lại thấy yêu quá bán máu mua cún chứ chả đùa...
9days

htrung

Member
bạn nên tìm hiểu kĩ trước khi quyết định làm bất cứ việc gì, dù là nuôi 1 con chó

nguyenlekienart

@fam hieido : Bệnh quá bạn ơi. Bạn đã biết chắc là không tưởng thì đăng làm gì cho thêm nặng server của diễn đàn. Golden retriever 3-5 triệu/con chứ có phải 30, 40 ngàn đâu mà xin. Kỳ quặc quá.

dj_pro1102

Member
Mình nghĩ bạn nên mua thì sẽ hơn vì mình thấy những người xin được những giống chó đó nuôi 1 thời gian 1 là bán , 2 là cũng chả chăm bẵm tử tế gì cả . Giống 1 ông anh nói rất đúng bỏ tiền ra mua sót của phải chăm tử tế hết , xin lỗi chứ thích và yêu thật nhưng bỏ của ra 100 người thì 101 người đều vậy hết hê hê nói không phải bạn cho mình xin lỗi chúc bạn tìm được chú cún thật ưng ý . Thân