• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Méng (teo)Top đi dự Dogs show 2010.

phamhuyhoang

Active Member
hiện nay tấm thảm mà Méng nằm đang ở vòng xoay phú lâm ,đường Kinh dương vương do a Phúc nuôi đó chị ạ.^_ ^ em là người nói Méng :nếu có cuộc thi chó xấu nhất thì Méng đoạt giải nhất .

Khủng long

Active Member
hiện nay tấm thảm mà Méng nằm đang ở vòng xoay phú lâm ,đường Kinh dương vương do a Phúc nuôi đó chị ạ.^_ ^ em là người nói Méng :nếu có cuộc thi chó xấu nhất thì Méng đoạt giải nhất .
:D Chú H.Hoàng thì chị nhớ ngay , vì chị mới xem hình cưới của chú nên nhớ mặt ;) . Hôm tới Dogshow đó chị nhìn thấy nhiều người quen lắm , cố nhớ mà không nhớ được mình đã gặp ở đâu , nên chị nhìn thấy ai quen quen thì cứ ......cười xã giao sẵn ....( không lại bẩu khinh người =)) ) . Về bữa sau coi lại hình Dogshow của các chú chụp mới biết là chị nhìn ảnh mọi người riết trên diễn đàn nên thấy ai cũng quen là thế ......rõ khổ ....=))=))=))......Chị khoái " cái thảm " của Mméng mà chị cũng hãi nó nữa , nó mà ...wầu một nhát thì nát đời cô nịu luôn em há ?......khi nào có thi chó xấu thì nhớ kêu chị với nhe em .;;)

phamhuyhoang

Active Member
Dạ đúng rồi chị à, thêm tấm nữa chị nha.

2 anh em lái tên lửa của 2 miền nam Bắc gặp nhau tại Dogshow

em đố 2 bác chuyên gia lái tên lửa một việc được không ạ ??
lái tên lửa cho em Chuột và Méng ^_^ nếu thành công thì các bác được đúc tượng luôn ^_^