• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Trố nhà tớ mới sinh được 2 bé mèo nhé,mời cả nhà chiêm ngưỡng các bé!

Kiều Hương

Các bé mới sinh được có mấy ngày thôi, trắng tinh nhé đáng yêu lắm lắm. Mọi người vào xem kick vào hình để xem ảnh lớn hơn nhé :)

bibiluoi

nhìn thích nhờ, ngày trước Ú béo nhà tớ đẻ con, nhưng ko biết nuôi, nên đẻ được 3 con mà chết dần, thương ơi là thương, nhớ lúc bế chúng nó để bơm sữa cho chúng nó, Ú Béo ko có sữa cho con mấy, iu ơi là iu, lúc chúng nó biết tự liếm sữa, mừng húm lên, nhưng rồi chúng nó cũng ko sống đc...hic nhớ quá.

bizonzon

Active Member
Bạn ơi 2 bé mèo của bạn có bán ko? Nếu bán thì bạn để lại cho tớ 1 em nhé. Tớ mới mất em mèo trên ava, nhớ đến nỗi chẳng dám nuôi mèo gần tháng nay rồi, sợ em đi mất lại ko chịu nổi, giờ nhìn mèo của ấy lại nhớ em ý quá. Chẳng hiểu sao tớ chăm đến mức bố tớ mỗi lần ăn cơm còn hỏi "thế công chúa đâu sao ko thấy" thế mà em ý còn đi mất, buồn quá:(. Tớ biết là hơi sớm, nhưng nếu được thì cho tớ đặt gạch một em nhé. Sẽ cám ơn ấy thật nhiều!

bizonzon

Active Member
Các bé mới sinh được có mấy ngày thôi, trắng tinh nhé đáng yêu lắm lắm. Mọi người vào xem kick vào hình để xem ảnh lớn hơn nhé :)
Bạn ơi 2 bé mèo của bạn có bán ko? Nếu bán thì bạn để lại cho tớ 1 em nhé. Tớ mới mất em mèo trên ava, nhớ đến nỗi chẳng dám nuôi mèo gần tháng nay rồi, sợ em đi mất lại ko chịu nổi, giờ nhìn mèo của ấy lại nhớ em ý quá. Chẳng hiểu sao tớ chăm đến mức bố tớ mỗi lần ăn cơm còn hỏi "thế công chúa đâu sao ko thấy" thế mà em ý còn đi mất, buồn quá:(. Tớ biết là hơi sớm, nhưng nếu được thì cho tớ đặt gạch một em nhé. Sẽ cám ơn ấy thật nhiều!

Kiều Hương

Để đợi các em ý lớn lớn đã, khi nào được khoảng 2 tháng nhé, tớ sẽ tặng ấy luôn 1 em. :p

bizonzon

Active Member
Để đợi các em ý lớn lớn đã, khi nào được khoảng 2 tháng nhé, tớ sẽ tặng ấy luôn 1 em. :p
Hi, cám ơn ấy nhiều thật nhiều :x. Cho tớ số của ấy nhé, để thi thoảng có gì cho tớ hỏi thăm em ý cái (rình chỗ đấy, ko ấy quên lại để cho ng khác, cổ tớ lại dài thêm mất). Thích mấy em của ấy quá:x