• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo ta lai ba tư thì giá tầm nào ?

iupxlam

Cho mình hỏi con mèo con mà nó đc lai giữa mèo ta và ba tư, lông cũng bông bông (ko biết sau này có dài ra nhiều hok), mặt tịt, râu ngắn (ko bít lớn lên râu có dài ra nhiều ko =)) )

vậy em mèo trên mua giá tầm bao nhiu đc nhỉ :D

lululubu

Active Member
Ơ... mèo ta lai 34 ra được mặt tịt thật hả bạn? Nếu mà ra mặt tịt thì đi quảng cáo là exotic được rồi ý. Thường thì mèo ta lai gì gần như cũng sẽ ra mèo cực kì giống mèo ta, hãn hữu sẽ ra được em lớn lên lông hơi xù thôi, còn bé lông có xù lớn lên cũng sẽ gần như không khác gì mèo ta cả. Mèo ta lai thường giá rơi vào khoảng 200-300k, màu độc thì 400-500k bạn ạ. Mới lại thường gien 34 yếu, nên ta lai 34 nghe nó oai hơn, chứ xác suất ra em lông xù khó hơn Anh hoặc Nga lai ta nhiều bạn ạ.

yeupeo91

Member
Ơ... mèo ta lai 34 ra được mặt tịt thật hả bạn? Nếu mà ra mặt tịt thì đi quảng cáo là exotic được rồi ý. Thường thì mèo ta lai gì gần như cũng sẽ ra mèo cực kì giống mèo ta, hãn hữu sẽ ra được em lớn lên lông hơi xù thôi, còn bé lông có xù lớn lên cũng sẽ gần như không khác gì mèo ta cả. Mèo ta lai thường giá rơi vào khoảng 200-300k, màu độc thì 400-500k bạn ạ. Mới lại thường gien 34 yếu, nên ta lai 34 nghe nó oai hơn, chứ xác suất ra em lông xù khó hơn Anh hoặc Nga lai ta nhiều bạn ạ.
Èo! bạn này hiểu biết thật...Mình chả biết tẹo nào, :D, chỉ bít xin về ôm cho sướng. Hí hí...:">