• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Sịp nhà em :D

Bi ngố

Member
Xin giới thiệu với mọi người, đây là em Sịp nhà em!
(Em chụp = điện thoại nên hơi mờ một chút mọi người thông cảm nhé!)

Trông mặt ngầu ghê ^^!

Đến giờ ăn rồi... :love struck:

Đang đói mà cứ bắt người ta chụp ảnh, dỗi! Ứ nhìn cái mặt nữa! :(

Đã bảo là đang đói mà! Cứ phải để người ta gào lên thế nhỉ!

Đấy! Bây giờ ăn xong rồi! Chụp ảnh thoải mái

Làm dáng phát nhẩy?

(Hic lúc này em đang để flash nên nhìn cái mắt em Sịp ghê quá!)

Hehe, chắc mọi người đang thắc mắc về cái tên của em í nhỉ?
Và đây là lý do tại sao:

(Không nhìn rõ cái sịp trắng của em í rồi :( hic!)

Hôm nay có vài cái này cho mọi người xem thôi :D tại đang vội đi học nên em ko chụp đc nhiều. Hôm nào chụp đc nhiều thì em post nốt :D hì hì

nh0kkUn

Member
Haha, hiểu tại sao đặt là Sịp rồi :)) :)) há há há, mắc cười quá đi :)). Tớ thích tấm để đèn flash đấy... ôi, nhìn đẹp :D

Bi ngố

Member
Haha, hiểu tại sao đặt là Sịp rồi :)) :)) há há há, mắc cười quá đi :)). Tớ thích tấm để đèn flash đấy... ôi, nhìn đẹp :D
Hì hì, cảm ơn cậu nhé :D Mình cứ nghĩ cái ảnh đấy nhìn xấu tại vì cái mắt em í... :(

lechan

Member
E he he he....tên hay nhỉ, tớ thích màu lông + mắt em ý, ám ảnh bởi mèo đen mà :D..... Thế nhà có khách cũng gọi Sịp ơi sịp ơi à.... * cười*.... là em zai hả ấy :) trông rất nà manly :)) ( nếu em nó là gái thì cũng đừng trách tớ khen nhá ).

lucas_pro

Member
Tên dộc quá!! ^^!! trông ngầu ghê! yêu quá! hixhix! mèo Jin nhà mình bỏ nhà đi gần 2 tuần rồi mà không thấy về! chắc mất thiệt rồi! (bùn) buồn quá.....TT_TT

Bi ngố

Member
E he he he....tên hay nhỉ, tớ thích màu lông + mắt em ý, ám ảnh bởi mèo đen mà :D..... Thế nhà có khách cũng gọi Sịp ơi sịp ơi à.... * cười*.... là em zai hả ấy :) trông rất nà manly :)) ( nếu em nó là gái thì cũng đừng trách tớ khen nhá ).
Gọi em í là Sịp thì em í chả bao (h) giờ ra cả :( Lúc vẫy tay thì em í lại ra =.= nản (thí) thế.
Em Sịp nhà tớ là em zai đấy ^^ Xịn 100% luôn! Nhưng mà tiếng kêu của em í thì...nghe tưởng là mèo cái =.=
@ lucas_pro: chia buồn với bạn nhé ^^

sunmi

Member
có điện rồi chụp lại đi, không rõ nhìn uổng quá nè, em này đen toàn thân hả? Chắc tại đặc biệt cái sịp trắng phải không? :D

Bi ngố

Member
có điện rồi chụp lại đi, không rõ nhìn uổng quá nè, em này đen toàn thân hả? Chắc tại đặc biệt cái sịp trắng phải không? :D
Ừk :D Em í còn một chấm màu trắng trên cổ nữa. Nhg mà nằm ngửa mới nhìn rõ. Buồn cái là em í rất ghét nằm ngửa :(

chjpbong

Member
đúng là cái tên nói lên tất cả....tên quá chuẩn với người....em Sịp có bộ lông quá đặc biệt

Xinh quá! Tấm để flash hóa ra lại hay nhỉ, nhìn rất qúi tộc ( cả hung dữ hi hi). Chúc mừng bạn đã có 1 em mèo đáng yêu bầu bạn trong nhà.
Mừ nhìn tấm cuối yêu yêu sao á, nằm hẳn trong vòng tay. Em nhà mình mà bế là nó cấu vào người cứng ngắc, nhìn mình y như nài nỉ: "Mama cho con xuống, tô cơm con bỏ dở thằng Cún nó tranh ăn mất phần con !!" hi hi :D.

Bi ngố

Member
Xinh quá! Tấm để flash hóa ra lại hay nhỉ, nhìn rất qúi tộc ( cả hung dữ hi hi). Chúc mừng bạn đã có 1 em mèo đáng yêu bầu bạn trong nhà.
Mừ nhìn tấm cuối yêu yêu sao á, nằm hẳn trong vòng tay. Em nhà mình mà bế là nó cấu vào người cứng ngắc, nhìn mình y như nài nỉ: "Mama cho con xuống, tô cơm con bỏ dở thằng Cún nó tranh ăn mất phần con !!" hi hi :D.
Em Sịp lúc đấy vừa ăn xong nên mới ngoan như thế đấy. Chứ không cho em í ăn mà bế ngửa ra là em í cho một nhát luôn :( Mình bị em í "xử" mấy lần rồi :(