• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà tôi nè!

songlinh

Member

Đó là bé Vẹo, giờ đã 5 tuổi rồi. Cháu đã có 21 đứa con, còn cháu chắt thì không biết:D

Đây là Béo, 1 trong những đứa con của Vẹo. Tuy vậy, mẹ Vẹo rất ghét Béo (chắc tại Béo giống bố như đúc). Béo cũng 3 tuổi rồi và có 13 con (chết mất 5, thật tội:(()
....Hôm sau post tiếp

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Như hai cục bông đen trắng ấy nhỉ, chắc bạn phải tốn xà phòng tắm cho chúng nó lắm...

tina90

Member
con mèo mẹ em vẹo đó xinh ghê gớm luôn đó ạ:love struck::love struck::love struck:

kumihugo

Trùi ui!xinh ui là xinh đi!chả bù với thằng Ti nhà em,tối ngày chỉ biết ngủ,chẳng chịu làm gì cả,không cho ăn thì ôi thôi kêu la không chịu được!

I'm Neko

Dịch giả Vietpet

Đây là ảnh của Mồm cong, con út của Vẹo
Ôi xinh nhề, lông em ý nhìn buồn cười thế nào ý, yêu yêu... Nhìn em ngủ ngon lành mà muốn cắn mông nó 1 cái quá >.<, em ý được mấy tháng rồi bạn ơi, mặt trông búng ra cả sữa ý :p

ối xinh thế yêu quá cơ ý cả 2 mẹ con luôn...yêu nhất đứa con út của vẹo...bác có em nào mà gần đc 1 năm mà cái k?...để lại cho em với...nhìn yêu qúa

songlinh

Member
ối xinh thế yêu quá cơ ý cả 2 mẹ con luôn...yêu nhất đứa con út của vẹo...bác có em nào mà gần đc 1 năm mà cái k?...để lại cho em với...nhìn yêu qúa

Em này được 10 tháng rồi, tên là Chả quế:D

tina90

Member
Em đặt với nữa thông báo cụ thể nhé songlinh em đang rất cần mua mèo

songlinh

Member

Lời minh hoạ cho pix :D

Chả Quế: Em ơi, yêu chị đi:blusshing:
Sọc dưa: Chị già lắm, em ứ thèm đâu:phbbbbt:

Bong_Xu99

Member
Chị songlinh ơi...em muốn mua mèo, chị có bán ko? em yêu mèo lắm, em muốn nuôi 1 em

songlinh

Member
Chị songlinh ơi...em muốn mua mèo, chị có bán ko? em yêu mèo lắm, em muốn nuôi 1 em
Hix, hôm trước chị đã phone cho em, cho địa chỉ ...mà từ hôm đó đến giờ em có đến đâu?

Bong_Xu99

Member
:D Sorry chị em bận quá, cuối tuần này em sẽ tới, em đang thi cuối kỳ chả đi đâu được, chị giữ nó cho em nhé:D:D Thanks chị.

híc híc . Sự thất mất lòng . Em nhìn con mèo trong ảnh cua chị , em thấy bông bông xù xù , như kiểu mèo nhồi bông ý. ko biết xấu hay đẹp nhìn cứ lù lù một đống lông chẳng biết xinh ko :D . Hôm nào chụp thêm mấy cái cho mọi người xem toàn cảnh luôn nhé :) . BTV chào bạn

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hehe thế có nghĩa là Tina đã bị nẫng tay trên rồi nhá, khổ thân chị :p, thôi thì cố mà liên lạc với Bông Xù mà đến thăm thú em Chả Quế xinh xẻo kia, hị hị... Mà bé Sọc Dưa nhà Songlinh có tên giống em ... cá nhà mình quá :D, không biết lũ chúng nó có ACE họ hàng mới nhau không nhể :p??? Lông bụng em Sọc Dưa có vẻ hơi xoăn nhỉ? Giống em Mes nhà tớ dù em Mes xoăn ít hơn, không biết Songlinh có hay chải lông bụng cho em ý không?

Bong_Xu99

Member
Hu hu hu hu :(:)(( khổ 1 nỗi là em đang thi cuối kỳ, mới bị accident xong nữa, em lo thi cuống cả lên, vừa thi vừa muốn đi xem mèo...:(( có ai thi hộ em ko????