• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà mình yêu yêu

songlinh

Member
nhà mình có nhiều mèo lắm, bây giớ mới có dịp để post lên chơi với các bạn , bạn nào có mèo đẹp ở HN thì đến nhà mình giao lưu hoặc lấy giống thì đến nhà mình : 23 ngõ quỳnh bạch mai ....
Đầu tiên là em Lee nhà mình, bé nghịch và vừa đẻ xong

còn đây là em Mây nhà mình mua ở bên Thái Lan,nếu các bạn nào đã từng giao lưu với mẹ mình chắc cũng biết

và đây la em cookie nhà mình ,mặt rất yêu lưỡi lúc nào cũng thè ra

nhà mình còn rất nhiều mèo các bạn đến nhà mình giao lưu nha :x

Link Map

Member
cái thằng ba tư ảnh cuối trông bùn cười quá,giống kiểu lè lưỡi trêu mình í, yêu ghê :*

Ryu

Member
Bạn ơi bạn ở chỗ nào đấy??mình ở Hn nè,cho mình địa chỉ rõ ràng với SDT đi để hôm nào mình qua chơi với mấy em ý:):x:x
Mình sinh năm 94,chắc là em nhỉ^^

songlinh

Member
chào các bạn dạo này mình bận nên ko có thời gian onl, nhà mình ở 23 ngõ quỳnh - bạch mai- HN...SDT 01656645161. bạn nào có nhu cầu giao lưu và lấy giống mèo thì liên lạc vs mình nha ^^... nhà mình có cả mèo Anh lông ngắn các bạn nhé

zZĩnz

Member
nhà mình có nhiều mèo lắm, bây giớ mới có dịp để post lên chơi với các bạn , bạn nào có mèo đẹp ở HN thì đến nhà mình giao lưu hoặc lấy giống thì đến nhà mình : 23 ngõ quỳnh bạch mai ....
Đầu tiên là em Lee nhà mình, bé nghịch và vừa đẻ xong

còn đây là em Mây nhà mình mua ở bên Thái Lan,nếu các bạn nào đã từng giao lưu với mẹ mình chắc cũng biết

và đây la em cookie nhà mình ,mặt rất yêu lưỡi lúc nào cũng thè ra

nhà mình còn rất nhiều mèo các bạn đến nhà mình giao lưu nha :x
đặt 1 cục gạch cho cô con gái mới đc 2 tháng 27 ngày tuổi của mình nào khứa khứa khứa:D:D

songlinh

Member
e Mây nhà mình mẹ mình thấy đẹp nên mua từ Thái Lan về, có người thì bảo Anh lông dài, có người thì bảo Ba Tư mặt tròn... mình cũng chả biết là giống gì nữa.. ^^