• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo nhà mình đi lạc , giúp mình với:(( ở hà nội a.

mikan_2011

:(( mèo nhà e chửa nên người nó to , bà hàng xóm có con mèo chủa cũng bị đi mất :((

kiwi_nguyen

:(Mèo của bạn xinh quá, thương thật! Có khi nào em nó tìm chỗ để sinh con không bạn? Chỉ sợ bị bọn trộm mèo bắt đi rồi!!! Cái lũ trộm mèo trộm chó vô lương tâm. Không biết đến bao giờ nước mình mới bỏ được cái hủ tục ăn thịt chó, thịt mèo đây không biết!!!

ngudaymuon

Active Member
Ôi, bé đang có bầu mà bị bắt đi như thế thì không tốt cho cái bầu tý nào cả :( nhà bạn rất gần trường chinh, bạn chịu khó chạy qua chạy lại xem như thế nào? Cả chợ mơ nữa bạn nhé

bigbibi

Member
Nhiều mèo bị bắt quá, chắc tại mấy hôm rồi là cuối tháng. Cả nhà mình chú ý nhé, gần cuối tháng nhớ trông coi mèo cẩn thận. chúc bạn sớm tìm được em. Khổ thân bầu bí quá.

SheraLinh

Member
cũng có thể là bé đi tìm chỗ để đẻ thôi bạn àh
Bạn cứ đi tìm nhưng cũng đừng vội từ bỏ nhé...biết đâu 1 tháng sau em nó lại tha các con về
cố lên nhé