• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà GD-Rottweiler

Phu Dung

Moderator
Em nó trông buồn buồn thế nào ấy bạn Hoàng ạ. Chắc là phải đóng phim truyền hình nhiều tập "Sống trong sợ hãi" đó mà. Nhà bạn Hoàng có nhiều em Rott, em nào cũng chiến cả thế nên em mèo mới buồn như vậy.

Nhưng không biết có khi nào trông khờ khờ thế mà nó bắt nạt được Rott không nhỉ? :D

thuan81

Active Member
Nhìn em mèo này!làm mình nhớ đến chuyện Tấm Cám!em ấy có cái mụn rùi ngay mũi nhìn giống cô cám quá !=))

tran huy hoang

Active Member
Em nó trông buồn buồn thế nào ấy bạn Hoàng ạ. Chắc là phải đóng phim truyền hình nhiều tập "Sống trong sợ hãi" đó mà. Nhà bạn Hoàng có nhiều em Rott, em nào cũng chiến cả thế nên em mèo mới buồn như vậy.
Nhưng không biết có khi nào trông khờ khờ thế mà nó bắt nạt được Rott không nhỉ? :D
Đúng đấy Chị ạ ! Bọn Rott nhà Em coi Cố Mèo này như "Sư Tỷ" vậy. Chắc có lẽ vì Cô Mèo này là Thành Viên lâu nhất ờ GD Rott ạ !:love struck:

ngudaymuon

Active Member
Không biết sao nhưng mình thấy bé bị bạn để bẩn quá à, tai thì không vệ sinh, màu lông chuyển màu rồi bạn ơi. Bạn tắm cho bé đi, bé sẽ xinh hơn rất nhiều mà lại sạch sẽ nữa.