• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà em - xin khoe với mọi người.

Em ấy đây ạ. Hẹn với mọi người mãi mà đến hôm nay em mới post em í lên đây được. Trông em ấy đi diễn tuồng được đấy cả nhà nhỉ?

Em này đang còn bỡ ngỡ với ống kính nên khó chụp hình em ấy lắm ạ (không phải tại em chụp dở đâu). Riêng khoản tạo dáng có lẽ em sẽ phải tập thêm cho em ấy.

hangzin

Dịch giả Vietpet
Mèo nhà bạn almond xinh quá. Bạn đã đăng ký tham gia làm thành viên của hội mèo chưa? Nếu chưa thì đăng ký nhanh tay nha. Cn tới này hội mèo đi off đấy, cố gắng thu xếp thời gian để đến tham gia cho vui ;)

Cám ơn hangzin nhé em nhà mình những ngày đầu mới về thì chẳng chịu ăn uống gì chẳng bù cho bây giờ nghịch phát khiếp. Môn thể thao ưa thích của em ấy là trèo cây. không biết là hangzin hay mọi người có biết ở đâu bán cái cây nhà của mèo không thì mách cho mình với. Thanks cả nhà nhé!

sharpadd

ý bé này xinh quá, giống Sat nhà tớ lúc mới về :">
Mà mũi của bé ý bị làm sao thế bạn ? trông giống như bị mất một mảng da ý :( với lại bạn nên lau sạch mũi cho bé nhé, nhìn sẽ yêu hơn :x.